ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเชอเบท @Flower Spa  (อ่าน 2590 ครั้ง)

ออฟไลน์ salmonjp

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
ส่งการบ้านน้องเชอเบท @Flower Spa
« เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 01:20:47 PM »
ปกติไลน์ร้านนี้จะแอดไม่ได้เลยครับ เต็มตลอด แต่วันนั้นลองๆแอดดู ปรากฏแอดติดเฉย

พอดีเลยผมอยากดูน้องก่อนไปพอดี เลยถามไปว่าวันนี้มีใครเข้าบ้าง

PR ก็บอกมาเต็มเลยครับ ตาเลย เลือกไม่ถูก เลยไปนั่งอ่านๆการบ้านย้อนหลัง แล้วไปสะดุดใจกับน้องเชอเบทเข้า

เลยถามไปว่า น้องเขาเข้าไหม PR ก็บอกเดี๋ยวเข้ามา ผมเลยจองเลยครับ แล้วรีบออกไป

ปรากฏไปถึงร้านเร็วกว่าที่จองเกือบชั่วโมง น้องพึ่งเข้ามาหลังจากผมพอดี

ผมก็นั่งรอสักพักหนึ่ง แล้วน้องเขาก็มาพาผมขึ้นไป

ตัวจริงน้องสวยมากครับ ไฟหน้าใหญ่มากกกกก

น้องเขาก็ลงไปเอาน้ำก่อนตามสเต็ป พอขึ้นมาก็ไปอาบน้ำกันครับ งานอาบน้ำดีมาก

แต่เสียอย่างเดียว แอร์ห้องมันร้อนไปหน่อย

แล้วน้องก็มานวดให้ที่เตียง นวดได้สักพักก็จัดเลยครับ นัวกันอยู่สักพักผมก็พ่ายแพ้

:035:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: ส่งการบ้านน้องเชอเบท @Flower Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 04:43:34 PM »
 :84: แจ่มครับ

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ example

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
Re: ส่งการบ้านน้องเชอเบท @Flower Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 11:10:12 PM »
อยากขึ้นคนี้มากไปร้านนี้มาเปน10ไม่เคยเจอ