ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปานปั้น สาย C @HORYING เด็กขี้อาย หน้าญี่ปุ่น นมใหญ่ แท้ 38-39 เหมือนได้เล่นหนัง AV เอง +ปลา  (อ่าน 2431 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักล่าพรหมจรรย์

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
หลังจากคราวก่อน เจอน้องแล้วถูกใจ แต่รอบเต็ม (น้องรับ 2 รอบ)
เลยต้องแห้วไป คราวนี้ ได้ขึ้นกันกับน้องซักที

น้องปานปั้น อายุ 20 หน่อยๆ เด็กๆ สาย C หน้าญี่ปุ่นๆ แบบหนัง AV ที่เคยดูเลย
เคยอ่านการบ้านน้อง มา ว่านมใหญ่มากกก ของแท้ เลยต้องมาดูกับตาตัวเองครับ

เข้าห้องมาแล้ว ผมดูห้องโอเคเลย ใหม่สะอาด คงมาตราฐานไว้ดีทีเดียว
นั่งคุยเล่นกันสักพักสาระพัดเรื่อง น้องยังเกร็งๆ เขินๆอายๆ ผมเลยบอกน้องพร้อมแล้ว ไปอาบน้ำกัน
แกะเปลือกออกมา เชรดดดดดด แม่เจ้า ถึง 40 ไหมเนี่ย โค ตะ ระ มหึมา ใหญ่
นมของแท้ ไม่มีโม คอนเฟิร์มครับ เอวเป็นเอว ก้นเป็นก้น ทีเด็ดจริงๆ ไปหามาจากไหน
น้องอาบน้ำให้กลางๆครับ แบบตั้งใจ มีบิ้วเล็กน้อย ผมเห็นหุ่นก็แข็งปัคแล้วครับ บิ้วอีก แทบแตก
รีบอาบรีบออกไปที่เตียง ทำความรู้จักกันต่อ ทางภาษากายกันดีกว่า

ผมบอกพี่อยากนวดก่อน (อยากอิ่มเอิมกับนมคู่นั้น) 555 สบายดี เพลินๆเสียวๆ จุกถูไปถูมาด้านหลัง
นวดไปสัก 5 นาทีเห็นจะได้ ผมบอกน้องมานวดข้างหน้า เจอนวดข้างหน้า โอโห เสียวสั่นไปทั้งร่างกาย
หากใครไม่เชือ ไปลองได้ครับ ผมอดไม่ได้ที่จะจุ่มหน้าตัวเองเข้าไปในโนมนิ่มๆ
จากนวดหน้าแล้วใช้ถูกับ น้องชายเรา โอโหแทบจะแตกมีความสุขมาก มันกว่าเอาอีก

นวดไปนวดมา น้องจับใส่ CD พอใส่เสร๊จเท่านั้นและ พระเจ้า หายวับไปเลย เสียวโวยผมคิดน่ะ 555
ผมบอกน้องไม่ไหวและ ผมขอน้องเป็นฝ่ายรุก บิ้วน้องเอง เหมือนได้เล่นหนัง AV ซะเองเลยครับ
หน้าตาแบบนี้ หุ่นเสียวสุดๆแบบนี้ บิ้วจนน้องเริ่มแฉะ น้องมีอารมรวมดี เสียงดังเบาๆ ไม่โอเวอร์
ต่างคนต่างเด้งรับกัน เสียงน้องร้องได้อารมฟินมากผมก็ร้องตามน้องเลยครับ ได้อารมแฟนดี
จนผมบอกน้องพีไม่ไหวพร้อมปล่อยกระสุนเข้าไปเปรียงๆๆหมดแรง
ผมอยากนอนเล่นคุยกับน้องต่อ แต่ผมรีบ เลยขอตัวกลับก่อน น้องพาไปอาบน้ำ แล้วแต่งตัวกันลงมาเลยครับ

สรุปน้องปานปั้น
หน้าตาผม 10
นิสัย 10 ฟินอารมเหมือนแฟนคุยสบายๆ
งานบิ้ว 8.5 ไม่เก่งมาก แต่ตั้งใจ หน้ากับหุ่นมันเป็นต่อจริงๆครับ เลิฟเลย
ผิวพรรณ 9 ไม่ขาวเท่าในรูปนะครับ กลางๆ
นม 10 แม่เจ้า นมแท้ ถึงใจสุดๆ
ห้อง 10

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ brum_brother

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
เคยเจอละน่ารักเหมือนดารา AV จิงๆ แต่ไม่ได้ขึ้นเพราะถูกน้องโนเบลลากไปซะก่อน 555+  :92: :92: :92:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184