ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกพีชflower spa  (อ่าน 2654 ครั้ง)

ออฟไลน์ YEANG

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 15
น้องลูกพีชflower spa
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 06:17:36 PM »
น้องลูกพีชบ้านดอกไม้
วันก่อนprสุดหล่อส่งรูปน้องมาให้ดูเห็นแล้วถูกใจ เลยต้องรีบจอง เพราะน้องเข้าร้านเฉพาะช่วงที่มีจองเท่านั้น
หน้าตาน่ารัก ออกแนวหมวยตรงตามรูป
ผิวขาวตามแบบฉบับสาวเหนือ
การพูดจาเป็นกันเองดีมากครับ ไม่สวยเริดเฉิดหยิ่ง
ไฟหน้าไม่ตูมมากนัก พอดีๆตามรูปร่าง
การบริการ น้องยังนวดไม่เก่งนักออกแนวตามใจ
โดยรวมๆประทับใจที่หน้าตาและผิวพรรณครับ^_^
กลับไปซ้ำงานอีกแน่นอนครับสำหรับสาวน่ารักคนนี้

ออฟไลน์ Silences

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: น้องลูกพีชflower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 07:14:56 AM »
 :81:

ออฟไลน์ Flowers On Air PluS (ติดโลตัสบางแค) 080-611-6847 ปิดตี 2

• บริการ คือหัวใจของเรา! อัพเดทใหม่ทุกวัน!
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 200
  • แหล่วงรวมสาวสวยเยอะ!ที่สุด Sexที่สุด!เยอะที่สุด
Re: น้องลูกพีชflower spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 11:23:59 AM »
น้องมาร้านครับ ยิ่งช่วงนี้ทุกวันครับ ท้าให้มาขึ้นแล้วสอบถามจากน้องได้เลยครับ วันนี้ก็มาครับ มาถามได้เลยครับ