ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รับช่างทาสี ทั้วประเทศ. กับน้องใหม่. PPrtty. Spa. จรัญ 13  (อ่าน 6268 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
ได้มีโอกาส. แวะไปเยือน. ร้านนี้. หลังจาก. ไม่ได้ ไปนานเลย พีอาแจ้งในกลุ่มร้านว่ามีน้อง มา ใหม่ หุ่นดี

นมสวย จะไปตั้งแต่วันแรกๆน้องมา. แต่ติดทำงาน
อีกวันพีอา แจ้งบอกน้องมาไม่นานนะพี่  แต่ผมบอกว่าง
ห้าทุ่ม น้องอยู่ใม. พีอาบอก น้องนอนร้าน พี่ มาใกล

ผมเลิกงานแวะไป. แต่ไม่เจอ พีอา. เพราะพีอา ป่วย.
แต่คุยกันทางใลน. ไปถึง มีน้อง3คน  อีกคนคนทีจองใว้. ชื่อน้องใหม.

น้องออกมาให้ดูตัว หน้าตา โอเคเลย. แต่จะดูทรงตัวใหญ่นิดๆๆน้องชวนขึ้นห้อง  คุยดีครับ

คุยไปคุยมา สอบถามชื่อกัน พระเจ้า555
น้องบอกเคยได้ยินชื่อพี่. แต่ผมก้อเคยเจอน้อง มาพอสมควร แต่ไม่มีโอกาสกัน หลายทีทีผ่านมา
แต่ดันมาเจอกันตอนน้องจะเลิกทำ.

คุยกันเสดน้องบอกพร้อมนะพี่ พร้อมครับ
ผมถอดเสื้อผ้า อย่างใว 555
แต่น้องใวกว่าผมอีก. ถอดเสดพระเจ้า นมสวยจุงหน้าดูด
แต่อดใจใว้. น้องชวนเข้าตู้อาบน้ำ. ชวนคุยไปคุยมา
อาบน้ำให้. ถูลวง อย่างเสียว มากๆ. อยากจัดชะในตู้อาบน้ำเบย. อิอิ. 
อาบเสด. น้องบอกพี่นวดก่อนใหม ผมบอก ได้ครับ
ไม่รีบ ผมนอน. น้องนั่งข้างๆๆนวดๆๆต้นคอ ลงมาตามหลัง  นวดดี นวดนานมากๆ

พอ หันหน้ามา. น้องมานวดตรงขา ตรงอก ตรงท้องให้อย่างสบาย. นวดเสดผมบอกลุยเลย

น้องจัดเต็มมากครับ. ลีลา. การนัวการบี้ว
ได้อย่างไม่มี ทีติ. มือผมก้อจับบีบนมน้องไปด้วยตอนน้องบี้ว. น้องบี้วตั้งแต่ชอกคอ. ติ่งหู. ลงมา ตามตัว
ลงมาเรื่อย. จนถึง.   ท้อง.  และ ........ผมไม่ได้สนใจนอนให้น้องนัว. ไม่นานตกใจ.  อ้าว.  ......หายไปใหน ปากน้อง. น้อง......อยู่นานมากจนผมไม่ใหว เสียวจัด

เลยขอน้อง จัดการบ้าง น้องไม่งอแง อิดออดครับ
ผมจัดหนักจัดเต็มทันที. จูบ. ดูด.  นัว. แต่ทีได้ฟินสุดๆ
คือการทาสี น้องเสียว ดิ้น จิกหัวผม ลงแทบหายใจไม่ทัน.  ผมไม่หยุด ทาสี นานมากๆๆจนเวลาผ่านไป.

ขนหลุดแทบติดปาก5555. จิมิน้องเปียกแฉะ
ขาน้องหนีบหัวผม ทั้งสองข้าง ทาจนอิ่ม

เพีย ปาก เลยเปลี่ยนให้น้องมานัวต่อ. น้องบอกพี่ค่ะหนูไม่ใหวละ. ผมบอกรอรัยจัด69ต่ออีกรอบและสุดท้ายลงเอ่ยด้วย.   ...........(@@@@@@@@฿&&)

เสดนอนหมดแรงทั้งคู่. ก่อนจะหมดเวลา
น้องชวนไปอาบน้ำ อีกรอบ จนสะอาด และลงมาได้เวลากับ น้องบอกคงทำไม่นานจะเลิกละพี่. สู้เด็กรุ่นใหม่ ไม่ค่อยใหวค่ะ.

สุดท้าย ขอบคุณ. น้องใหม

ขอบคุณน้องพีอา. ทีดูแลและจองน้องใว้ ให้ครับ

ดีไม่ดี ต่างคนต่างวาระ ครับสุภาพ กับน้องๆๆ

คำว่าหล่น คงไม่มี.   ปลาน้องไม่สะดวกครับ
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ HVAC

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: รับช่างทาสี ทั้วประเทศ. กับน้องใหม่. PPrtty. Spa. จรัญ 13
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 07:16:43 PM »
ขอรายละเอียดร้านหน่อยครับ อยู่ตรงไหน

ออฟไลน์ kobura

• *
  • Like: 1
Re: รับช่างทาสี ทั้วประเทศ. กับน้องใหม่. PPrtty. Spa. จรัญ 13
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2017, 11:49:43 PM »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 09:54:01 AM »
 :048: :048:

ออฟไลน์ pettuttploy

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 08:23:39 PM »
ขอลายแทง :034: