ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมสวย. ขาว อวบ. งานสุดตรีน. น้อง. นิชา.inlov spa. บางขุนเทียน.  (อ่าน 5672 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสแวะไปร้านนี้. อีกครั้ง ในวันที ฝนตกทั้งวัน.

พอดีมีธุระ ผ่านไปเส้นนั้นพอดี. เลยทักพีอา
มีใครอยู่บ้าง พีอาทักมามีสามคน แต่ไม่ได้ จองใว้
เพราะไปทางนั้น. เลยแวะไปดู เองดีกว่า. เพราะมีคนทีเล็งใว้ๆๆ. สองคน

เข้าไปพีอา ทักทายคุยดีครับ. ทีนี้ ถ้าโทรจองจะลด 100. บาท แต่เราหวังลุ้นน้ำบ่อหน้าเอา คุยกับพีอา

น้องทีเล็งๆๆใว้ ดันขึ้นงาน 2คน ว่างคนเดียวทีไม่ได้เล็งใว้ น้องนิชา ดูจะออกอวบ ขาวๆๆหน่อย
ลังเล จะเอาไม่เอา พีอาบอกน้องอวบแต่งานดีนะพี่

ประจวบกับฝนตกหนัก. ออกไปตอนนี้รถคงติด น้ำท่วม
เลยจัดชะหน่อย ชัวโมงเดียวเอง จ่ายเงินน้องออกมารับ
คุยเก่ง กันเองดีมากๆๆครับ. น้องพาขึ้นห้องถึงห้องยังชวนคุยดี น่ารัก แฟรลี่ ดี  น้องลงไปเอาของ บอกรอแปปนะพี่ ไม่นานขึ้นมา บอกไปเราไปอาบน้ำกันจะได้สะบายตัว 

น้องถอดออกมา ขาวเนียนดีจุง นมชมพู อยู่เลย.
ถอดกันเสด น้อง พาไปอาบน้ำ. อาบไปคุยไปตลอด
และอาบให้ดีอาบให้สะอาด มากๆๆ.

อาบเสดมาทีเตียงเลย น้องบอกเดียวนวดให้ก่อนนะพี่
หนูนวดไม่ค่อยเก่งหรอก แต่พอได้ น้องนวดมือ จะหนักๆดีๆๆนวดไปชวนคุยไป. ตลอด. นวดเสดหันหน้ามา.

เท่านั้นหละ. น้องจัดการนัว บี้วเลย. ต้องบอกว่าขั้นเทพจริงๆๆ. ดูด เลีย. ทั้งตัว. ตั้งแต่ชอกขายันชอกคอ ชอกหู. สลับไปมาขึ้นลงตลอด

จนผมต้องขอเปลี่ยนบ้าง. ผมจัดการ ดูดนมน้องทีชมพู มากๆๆทั้งสองข้าง.  มือก้อบีบ. สลับกับดูดเลีย
น้องเสียวมีเสียงร้อง ผมจัดการ เลียจนทั่วตัวน้องลงมา

จนการทาสี. น้องเสียว ดี้นตูดเบย จิกหัวผม

ตูดเด้งรับกับปาก ผมทาสีนานมากๆคอแทบเคร็ด
สุดท้ายไม่ใหว บี้วนมน้องต่อ นานมากๆทั้งสองข้าง
นานมากๆอย่างเมามัน
จนเวลาจะหมด เลยให้น้องมาจัดการต่อให้เสด
น้องจัดการทั้งนัวทั้งบี้วจนเสด หมดแรง
น้องเอาแรง ชักพักน้องพาไปอาบน้ำให้ เสดสมหมาย
สบายตัวกับบ้าน   

ขอบคุณน้องนิชา. ทีดูแลกัน

ขอบคุณพีอาทีคอยตอบใลน ตลอดเวลาถาม
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี