ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่างนี้ก็ได้ด้วยเหรอ(จ๊ะ)เมื่อNet IDOL เปลื่อยกายครั้งแรก เทหมดใจ ไหลดังลาวาFFM  (อ่าน 18955 ครั้ง)

ออฟไลน์ PTC35DS

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
งดงามครับ ดูปลาพี่โซดาทีไรรู้สึกเพลินอารมณ์ :81:

ออฟไลน์ Hikaru1412

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
มารอชมครับพี่โซดา

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016
เรานั่งคุยกัน เค้าว่าผู้ชายถ้าได้จับมือแล้ว การได้จับ อย่างอื่นก็จะตามมา

ผมกอดเธออยู่ในอ้อมแขน เริ่มไซ้ติ่งหู ซอกคอ ส่วนมือก็เริ่มเลื่อนมาที่หน้าอก

หน้าอกของเธอใหญ่ ไม่เล็ก ขนาดพอดีมือ แต่มันแข็งมาก  ผมจับมันเล่นอยู่นาน

มืออีกข้างก็ลูบไล้ไปตาม ร่างกายของเธอ ไปจนถึงเต่านาของเธอ มันใหญ่มาก
:86:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • *
ใหญ่จนนูนเด่น อย่างกับมันจะดันทะลุกางเกงออกมา ผมลูบเล่นอยู่นาน

จนเห็นว่าเธอเริ่มมีอารมณ์คล้อยตามแล้ว พาเธอเอนลงที่เตียงช้าๆ

ปากผมก็เริ่มจูบไซ้ จากติ่งหู เรื่อยลงมาที่ซอกคอ แล้วผมก็จูบปากเธอเบาๆ
ควานลิ้นไปทั่วริมฝีปากช้าๆซึ่งเธอก็จูบตอบแบบดูดดื่ม
:032:

• *
แล้วก็สอดลิ้นเข้าไปในปากของเธอ ควานลิ้นไปทั่ว

แต่ก็ควานลิ้นตอบผมตามสัญชาตญาณ มือผมค่อยลูบไล้

ไปตามส่วนต่างๆ ของร่างกาย แล้วก็มาหยุดที่หน้าอกของเธอ
:82:

• *
ผมเล่นกับมันอยู่นานพอสมควร (เธอเพิ่งกลับมาทำงาน จึงต้องค่อยๆ ปลุกอารมณ์)

แล้วก็ค่อยๆ แกะกระดุมเธอออกจนหมด จับเธอพลิกตัวขึ้นเล็กน้อยเพื่อปลดตะขอ

เสื้อชั้นในสิ่งที่ปรากฏอยู่หน้าผมคือเต้า ที่อวบอิ่มสวยได้รูป และแข็งเป็นไตอยู่
หัวนมเธอเล็กนิดเดียวผมค่อยๆ จูบเลื่อนลงมาที่ซอกคอ ลงมาถึงหน้าอก เต้าคู่งาม
:032: :013:

• *

• *
กำลังอยู่ต่อหน้าผม ผมจูบไปทั่วเต้างาม เลียลิ้นไปรอบๆ หัวนมเธอ

สลับกับการขบเม้มเบาๆ สร้างความเสียวสยิวให้เธอ อย่างมาก

และเริ่มมีเสียงครางเบาๆ ลอดออกมาจากปากของเธอ

ผมเล่นกับเต้างามอยู่ซักครู่ ก็เลื่อนหน้าลงมาที่ท้องน้อย

มือผมก็ ค่อยถอดกางเกงเธอออกและถอดของผมออกทั้งคู่
:83:

• *
เต่านาตัวน้อยของเธอปรากฏอยู่หน้าผม มันใหญ่มาก กลีบทั้งสองข้าง

ยังปิดสนิท มีน้ำเยิ้ม เต็มไปหมด ผมจูบลงที่เต่าของเธออย่างช้า ค่อยๆ

เลียไปรอบๆ แต่ยังก่อน ยังไม่ถึงเวลาเล่นของสำคัญ ผมจูบเรื่อยลงมา

ที่ขาอ่อน ลงไปช้าๆ ที่ด้านในหัวเข่า ลงไปที่น่อง จนถึงปลายเท้า
แล้วก็ค่อยๆ เลื่อนขึ้นมาด้านบน แล้วก็กลับลงไปอีกข้าง
:038: :87: