ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่างนี้ก็ได้ด้วยเหรอ(จ๊ะ)เมื่อNet IDOL เปลื่อยกายครั้งแรก เทหมดใจ ไหลดังลาวาFFM  (อ่าน 19011 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
พอขึ้นมาถึงด้านบน ผมใช้นิ้วค่อยแหวกกลีบทั้งสองของเต่าเธอออก

มีน้ำล้นออกมาอย่างมาก ติ่งเธอสีแดงสด ผมค่อยๆ เขี่ยรอบๆที่ติ่งเสียวของเธอ

พร้อมกับบีบเม้มอย่างนุ่มนวล แล้วก็ค่อยๆ เร็วขึ้นแรงขึ้น จนผมเห็นว่าได้เวลาที่
เหมาะสม ก็จัดการกับเสื้อผ้าตัวเอง ตอนนี้น้องชายผมโตเต็มที่
:044:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
แม้ว่าเธอจะเสียวมากแล้ว แต่เนื่องจากเธอเธอกลัวผมไม่เสร็จ

เลยขอใช้ปากช่วยผมให้เสร็จ ผมจึงยอมตามที่เธอบอก
แต่ก่อนที่เธอจะทำให้ผม ผมก็ก้มลงใช้ปากจูบเลียตามตัวของเธอ :035:

• *

จนร่างเธอเริ่มเกร็ง แล้วสำลักความสุขในเวลาไม่นานนัก
หลักจากที่เธอเสร็จแล้ว เธอนอน หอบอยู่ซักครู่ แล้วเธอก็บอกให้ผมนอนลง
:84:

• *
เธอเริ่มจูบปากผมอีกรอบ แล้วลงมาที่ซอกคอ ติ่งหู และหน้าอกผม

เธอจูบเลีย รอบหัวนมผมอย่างที่ผมเคยทำให้เธอ เรื่อยลงมาที่หน้าท้อง

จนถึงเจ้าน้องชายของผม ผมเสียวตลอดทุกขั้นตอน เธอค่อยๆ จูบรอบๆ ฐานก่อน

แล้วก็ขึ้นมาที่ลำอย่างช้าๆ แล้วเธอก็อ้าปากจับเจ้าบ้องชายของผมเลียและดูดเบาๆ
  :87: :88:

• *
แล้วก็ใช้มือ รูดเข้าออก อย่างช้าๆ นานพอสมควร

จนผมเสียวมากแล้ว จึงเร่งให้เธอทำเร็วขึ้น เร็วขึ้น

จนกระทั้งผมปล่อยหยาดแห่งความรักเต็มมือของเธอ

อย่างมีความสุข น้ำผมเยอะมากจนมันล้นออกมานอกตามรอยนิ้วมือ

ของเธอ แล้วผมก็บอกให้เธอก็เลียรอบๆของผม เพื่อทำความสะอาด
:83: :87:

• *
นอนพักกันนิดหน่อย เธอบอกเวลาเหลือเยอะ

หรือต้องการตักตวง ความสุขครั้งสุดท้ายก็ไม่รู้

บอกอยากเสียวอีกรอบ เธอมองผมยิ้มให้อย่างท้าทาย
" อย่างนี้ก็ด้ายด้วยเหรอ "ผมถามเล่นๆแล้วหัวเราะกันสนุก
:034:

• *
ผมจูบเรื่อยลงมาถึงหน้าอก เล่นกับเต้าคู่งามและหัวนมสีชมพู

อยู่นานพอสมควร แล้วก็ลงมาที่ หน้าท้อง จนถึงเต่าของเธอ

มันมีน้ำเยิ้มออกมามากกว่าเก่า ผมเริ่มเลียรอบๆ ช้าๆ

แล้วก็ใช้นิ้วเขี่ยที่ติ่งของเธอ อยู่นานจนเธอเสียวมาก

เธอเอามือมากดหัวผมให้แนบกับตัวเธอไว้แน่น

อย่างกับกลัวว่าความสุขจะหลุดลอยไป
:81: :92:

• *
ปากก็ก้ม ลงไปจูบปากและไซ้ซอกคอเธอ จนเธอใกล้จะเสร็จ ตัวเธอเกร็ง

และกัดที่หัวไหล่ผมอย่างแรง  มันแน่นไปหมด เธอขอร้องให้ผมเอานิ้วมือออก

จูบที่แก้มของเธอเบาๆ แล้วบอกเธอว่า ผมรู้สึกได้ถึงความแน่นที่บีบรัดนิ้วผมอยู่

ผมเริ่มจูบเธอที่แก้ม ติ่งหู แล้วก็ซอกคอ จนรู้สึกได้ถึงการตอดรัดภายในเต่าของเธอ
:83: :84:

• *
ขอปูเสื่อรอ ด้วยคนคับ
น้องคนนี้ สนใจอยุเหมือน แต่ไม่มีโอกาสซะที.... :044: :032:

จัดให้อย่างเสียวๆครับ :044:

• *
ผมเริ่มบดมือไปรอบๆ ช้าๆ ให้ให้นิ้วมือของผมบดกับติ่งของเธอ

มันเริ่มตอดรัด มากขึ้น ผมก็เริ่มขยับมือเร็วขึ้นๆ จนร่างเธอเกร็ง
เธอกัดที่หัวไหล่ผมแน่น เต่าของเธอตอดรัดผมเร็วขึ้นแรงขึ้น
:012: