ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเร็วมาช่วยกัน ข้อมูลการตามหาน้องๆ  (อ่าน 1319 ครั้ง)

ออฟไลน์ Banana_Sweet

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
มาเร็วมาช่วยกัน ข้อมูลการตามหาน้องๆ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 12:45:11 AM »
 :019:        ผมเห็นหลายท่านออกตามหานางฟ้า หรือน้องๆที่ประทับใจ เรื่องพวกนี้ห้ามกันไม่ได้เพราะเป็นความชอบส่วนตัว
          ผมเข้าใจถึงความรู้สึกครับ แม้กระทั้งกระปู๋ขั้นเทพ หลายท่านที่ผ่านสังเวียนมามากมายก็ไม่สามารถจดจำชื่อน้องๆ
          เหล่านั้นได้ทั้งหมด จึงไม่สามารถแนะนำได้      ดังนั้นหากท่านกำลังตามหาน้องอยู่ควรจะลงรูปของร้านเดิมใว้บ้าง
          ลักษณะ หรือสเปค บางทีกระปู๋เทพ อาจแนะนำท่านไปพบ หรือได้น้องที่ไกล้เคียงกัน หรือโชคดีอาจดีกว่า 555
          หรือแม้กระทั้งกระปู๋รุ่นใหม่ ที่มีใจช่วย ถ้าเคยพบเห็นจะได้แนะนำต่อได้อีกแรงครับ
                  ดังนั้นเมือตั้งใจตามหาควรมีข้อมูลทางร้านเดิมที่พอจะลงได้บ้างดังนี้
                  1.รูปน้อง ที่ทางร้านเคยลงในเว็ป แบบถูกต้อง (ถ้าถูกใจน้องจริงต้องมีรูปเก่าที่ร้านเก็บใว้) :032:
                  2.ลักษณะของน้อง เช่นไฟหน้า 35 ขาวเรียว หุ้นนางแบบ ลักษณะนิสัย การพูดจา
                  3.น้องสายไหน เช่น สายโอ สาย ซี ....
                  4.ชื่อร้านเดิม ช่วงเวลาที่น้องประจำการอยู่

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ และขอบคุณทุกท่านที่ใส่ใจและช่วยเหลือ แนะนำ อย่างจริงจัง

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
Re: มาเร็วมาช่วยกัน ข้อมูลการตามหาน้องๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 01:08:14 AM »
เป็นแนวทางที่ดี เห็นด้วยครับ
 :82:

ออฟไลน์ deeman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: มาเร็วมาช่วยกัน ข้อมูลการตามหาน้องๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 12:20:53 PM »
น้องตัวเล็กคร้าบบบบบบ คิดถุงจัง

ออฟไลน์ newix

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 10:21:36 PM »
ชอบสายตูดครับ
แนวก้นใหญ่ๆ แน่นๆ งอนๆ
สำหรับผมตอนนี้ น้องแกรี่ ร้าน BB Modeling ถือว่าที่สุดแล้ว
แต่ที่ตามหาจริงๆ คือน้อง โบนัส ที่เคยอยู่ร้าน Oho

** รูปเก่าเมื่อประมาณปี 2016 ครับ **

ออฟไลน์ nirutchanin

• *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 10:28:47 PM »
น้องหนึ่ง AOI ประชาชื่น (แถวแยกพงษ์เพชร) งามวงศ์วาน