ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวย...เริ่ด...เชิด...จิก... สายหื่นห้ามพลาด เชอรี่ @ Zapa(ภาคต่อ)  (อ่าน 1322 ครั้ง)

ออฟไลน์ Woody_Y

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

จากที่ติดค้างการบ้านน้องเชอรี่ไว้ มาคับมาต่อกัน  ใครเพิ่งมาเข้าไปอ่านภาคแรกตามลิงค์ที่แนบเลยค้าบบบ

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=262305.0

น้องบอกให้นอนหงาย   

ผมก็ว่านอนสอนง่าย 

รีบนอนหงายให้แบบไม่รีรอ

น้องเอาเจลบีบใส่ที่น้องชายผม

พร้อมกับพริ้วมือรูดขึ้นรูดลงอย่างแผ่วเบา

ผมไม่รอช้าเอามือไขว่คว้าสองเต้าของเธอ

เอานิ้วค่อย ๆ เขี่ยสองจุกของเธอ

ที่ชูชันสู้นิ้วผมอย่างไม่ยอมแพ้

เสียงครางกระเส่า เพิ่มอารมณ์ให้ครุโชนขึ้นไป

เธอโน้มตัวลงมากระซิบข้างหูผม

เสียงเธอสั่นเครือ....พี่จ๋าาา    หนูเสียววว     

บ่งบอกถึงอารมณ์ร่วมอย่างไม่เสแสร้ง 

ผมไม่รอช้าเปลี่ยนเป้าหมาย

จากสองเต้าที่ชูชันของหล่อน

ไปที่ ..โคกอันโหนกนูนค่อย ๆ กรีดนิ้วโลมไล้

ไปตามรอยแยกของกลีบเนื้อ

น้ำรักของน้องปริ่มรอยแยกแทบล้นทะลักออกมา

ผมกรีดนี้วลงไปในรอยแยกอันแนบแน่น

พร้อมกับเขี่ยติ่งเนื้อที่รอยแยก 

น้องสะดุ้งครางเสียงดัง

บดกลีบเนื้ออัดเข้ากับนิ้วมือผม

ผมได้ทีชักนิ้วขึ้นลงตามร่องกลีบเนื้อ

เขี่ยติ่งเนื้อ นิ้วมือผมรู้สึกได้

ถึงอาการตอดรัดจากกลีบเนื้อ 

เธอไม่ยอมแพ้ใช้มือเคล้นคลึงสองลูก

ชักขึ้นชักลงที่น้องชายผมเร็วช้า

ตามจังหวะที่ผมกรีดนิ้วขึ้นลงที่กลีบเนื้อเธอ 

เราครางเสียงดังแบบไม่อายกัน

จนกระทั่งน้องส่งเสียงขอร้อง

ให้ผมช่วยเร่งนิ้วมือให้หล่อน

ผมก็บอกให้เธอช่วยเร่งสปีดมือ

ถึงวาระสุดท้ายกลีบเนื้อของน้องตอดนิ้วมือผมถี่ ๆ

พร้อมเสียวครางกระชากใจผม

จนน้องชายผมพ่นพิษกระฉูดคามือน้องอย่างเนืองนอง

เสร็จตามน้องไปแบบติด ๆ แบบเสมอกันไป

น้องชวนไปอาบน้ำล้างตัว 

พูดคุยหยอกล้อกันอย่างสนุกสนาน

เสร็จแล้วชวนผมไปนอนที่เตียง

นวดให้ผมอีก

ผมบอกไม่ต้องนวดแล้วกลัวน้องเหนื่อย

เลยให้เธอมานอนหนุนแขนผม

ฟินแบบสุด ๆ จนหมดเวลา

คิดถึงเธอมาก ๆ ครับ  น้องเชอรี่ @ Zapa

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
 :002: บรรยายดีมากเลยครับ