ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าหลง ไปร้านใหม่ เหมือนผม ข้อมูลเที่ยวสำคัญ!!!!  (อ่าน 1649 ครั้ง)

ออฟไลน์ สควิด

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 28
.ไปดู โปรโมทนึงมา  รู้งี้ ศึกษาก่อนก็ดี

เกือบ ไม่รอด

ยอดติดตาม  ขนาดนี้ คุณว่าสวยไหม

โปรไฟล์ระดับ ทั้งเป็นวิทยากร
และคนรู้จัก ครึ่งประเทศ  สาวใต้

มาเปิดประสบการณ์ ท้าทายอำนาจเงินตรา
กล่อมให้ได้ แค่ ถอดหมด  พีอาก็เทพแล้ว

เนทไอดอล 1.5   

ขึ้นแท่น Top  ตั้งแต่แรกเห็น  ไม่อยากเสียงดังกลัวจะหายไป  ต้องจับให้อยู่
อก34 สูง160 ตัวเล็ก คืนนี้  มันคือครังแรก

alfa grand
 0990655660

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
หลายคน คงเคยเป็น ติดตาม เนทไอดอล

ร้านนี้ ไปครั้งแรก ชื่อ อัลฟ่า

ส่วนน้องไม่รู้ชื่อ ร้านบอกมาใหม่ เราก็มาใหม่ ไม่รู้งานที่นี่เป็นไง

แต่ชอบตัวพวกไอเทม

จ่ายตังเสรจ ตัดเข้าห้องมา ดอกแรกก็มาเลย

พี่หนูไม่เคยนะ .... จะหล่นมั้ยว้า พูดงี้ สวยแต่ทำงานไม่ได้

ถ้าเป็นแบบนั้นก็เสียดาย เหมือนกัน

• *
คนนี้ไม่มีข้อมูล แต่ถ้าใครไปก็ลองดูจะเหมือนกันมั้ย

อาบน้ำต่างคนต่างอาบ ผมต้องไปช่วยอาบให้

น้องขนลุก ข้างล่างแฉะเอง นมใหญ่ บีบมนส์ ก็ไม่ว่าอะไร

เสร็จจน จะไม่ไหว มาที่เตียง  นวดก็ไม่เป็น

นอนบนเตียง เป็นหุ่นนาฬิกาทราย ผมเลยต้องช่วยบิ้วท์

น้องร้อง มือเป็นปลาหมึก ... เฮ้ยน้องใหม่ไมอารมณืมาไวจัง

จับของผมจนตึงมือ แบบนี้ไม่ไหว เลยขอใหห้ทำบ้าง

สลับกัน ลิ้นดีเกินไป ทำผมแทบเสร็จ

ถามว่าทำไมทำงานดีจัง ร้านสอนรึ

น้องบอกหนูเป็นคนเสียวง่าย

จำไว้เลยนะครับ ข้อมูลเที่ยว สำคัญ ไม่งั้น อาจแตกคาาลิ้นเหมือนผม

ครั้งแรกกับร้าน อัลฟ่า