ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองมาแล้ว น้องหลิงหลิง @หอหญิง แจ่มจริง ขาวมาก เนื้อตัวสวยด้วย ของเค้าดีจริง ๆ  (อ่าน 921 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักล่าพรหมจรรย์

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3

เห็นรูปนี้ปั๊บ โทรจองเลย ความไวเป็นเรื่องของปีศาจจริงๆ ครับ ชักช้าคงไม่ทันการ
สำหรับน้องที่ชื่อ หลิงหลิง คนนี้ หน้าตาสวย ตาหยดเย้ิมครับ หุ่น ดี ผิวขาว
แก้ผ้าออกมาก นมประมาณ 33 ได้ครับ สีจุกสวย นมตั้งเต้ามากๆ 
งานดี อารมร่วมเกินบรรยายครับ สวยและงานดี ตามใจ เนื้อตัวก็ ดีแบบนี้ Happy มาก ๆ

หน้าตาคือจุดขายของเธอ
อารมร่วม คือ ผลพลอยได้จริง ๆ
เนื้อตัวดี ของแถมแบบนี้ 3000 ที่ผมจ่ายไป คุ้มมากๆ

อยากบอกว่า ขอบคุณทางร้าน ที่หาของดี ๆ ใหม่ มาทดแทนอยู่เสมอครับ
เจอน้องคนนี้เข้าไป ลืมเลย ครับ ช่วงล่างก็ ดีแน่นตึบ GF ในห้อง เทคแคร์ ฟิวแฟนดีครับ

ลายแทง น้องหลิงหลิง @หอหญิง สุขสมหวังกันไปครับ

ออฟไลน์ โจวซิงซิง

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 107