ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเจ้าหญิง@หอหญิง  (อ่าน 796 ครั้ง)

ออฟไลน์ phoenix2558

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องเจ้าหญิง@หอหญิง
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 07:54:12 PM »
สองอาทิตที่แล้วไปธุระแถวเลียบด่วน เลยถือโอกาสแวะไปที่หอหญิง
น้องๆมาโชว์ตัว ถูกใจหลายคน ทั้งโนเบลและเจ้าหญิง แต่ถูกใจน้องเจ้าหญิงในชุดที่กระโปรงสีแดงสดมากกว่า  :013: เลยเลือก พอขึ้นห้องน้องเจ้าหญิงพูดจาดี มีมารยาทดีมาก ถอดเสื้อผ้าออกมา หุ่นดีมากครับ
ผมขอตัดตอนอาบน้ำออกไปนะครับ มาที่เตียงน้องเค้าใช้ลิ้นบิ้วได้อารมณ์พร้อมจูบ :044: ระหว่างนั้นก็รูดน้องชายผมไปด้วย
ระหว่างนั้นแอบมองหน้าน้องได้อารมณ์ดีครับ สักพักน้องขึ้นคร่อมพร้อม CD โยกไปโยกมาแล้ว เปลี่ยนเป็นท่า Doggy  มันส์มาก แป๊บเดียวเสร็จเลยครับ คลายเครียดกันไปเลยทีเดียว :044:
สรุปคะแนน
หน้าตา : 9/10
รูปร่าง : 9/10
GF : 10/10
คราวหน้าต้องลองน้องโนเบลแน่นอน ผมเล็งไว้แล้ว