ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคัพเค้ก วัยนักสา งานสุดเสียว Toffyspa มีปลาเช่นเคย  (อ่าน 930 ครั้ง)

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
ช่วงนี้ชอบเที่ยวย่านเเถวพิกัดไม่ไกลบ้านมาก ไม่รู้จะไปไกลๆทำไมเพราะมีร้านดีๆอีกเยอะที่ใกล้ๆ หนึ่งในนั้นก้คงร้านนี้ด้วยเเระคับ
Topfy spa งามวงวาน ร้านอาจจะเพิ่งเปิดได้ไม่นาน เเต่มีของดีๆซ่อนอยู่ ถือว่าเด็ดมากไม่เเพ้ร้านใหญ่ดังๆเลย มีหลายเเนวให้เลือก
ช่วงนี้ชอบขึ้นเเต่วัยป้าๆ จัดเลยคนนี้ คัพเค้ก วัยนักสา สุดเสียว

:O

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
เข้าร้าน ทั้งพีอา เจ้าของร้านต้อนรับดีมาก ตามใจดี ขอบคุนด้วยคับที่เเอบตามใจความชอบสเปคงานผมด้วย เเนะนำงานตรงไปตรงมาดี เห็นน้องคัพเค้กนี่เเระทรงดี จัดเลยคับ หน้าตาออกเซะซี่มองเเล้วเสียวดีสำหรับผม ผิวออกทางขาว สูงพอประมาน ผมสวยสรวยหอมมาก เนื้อตัวเนียน หน้าอกพอประมาน มีก้น ถือว่าทรงสวย งานอาบธรรมดา เเต่พอบนเตียงเสียวมาก งานดี ตามใจในระดับนึงเลยครับ น้องพูดจาต้อนรับดี

• *
น้องเป็นคนที่น่ารักคับ ตั้งใจทำงานดีมาก รักวัยป้าหนับหนุนนักสาน่ารักๆ ไปจัดได้เลยครับ
น้องคัพเค้ก Topfy spa ขอบคุนเจ้าของร้านด้วยครับที่ต้อนรับเป็นอย่างดี ไว้หาโอกาศไปจัดอีกนะครับ
ปลาปิดท้าย

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
Re: น้องคัพเค้ก วัยนักสา งานสุดเสียว Toffyspa มีปลาเช่นเคย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 02:40:53 PM »
เห็นแล้ว...หิวเลย