ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องหวาย หอหญิง  (อ่าน 798 ครั้ง)

ออฟไลน์ saitei

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
น้องหวาย หอหญิง
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 10:09:01 PM »
17ต.ค.60 เจอน้องหวายพอดีครับ ปกติน้องไม่ได้เข้าประจำ เห็นหน้าตาสวย น่ารัก ยิ้มแย้ม สูงยาวเข่าดีหุ่นนางแบบก็จัดเลยครับ เป็นรอบสุดท้ายของวันของน้องพอดี
น้องพาขึ้นห้อง อาบน้ำสะอาดทั่วถึงดีตามมาตรฐานครับ
ต่อที่เนื้องาน น้องบิ้วด์ให้สลับกับบิ้วด์ให้น้อง เพลินสิครับ ฝีมือบิ้วด์ของน้องไม่ธรรมดาเลย
น้องเนื้อตัวสะอาดทุกซอกมุม ตามใจเรามากอยากได้อะไรบอกน้องจัดให้หมด จิตใจบริการ เซอร์วิสดีเยี่ยม
ดูเข้าใจว่าเราต้องการอะไร ไม่มากไป ไม่น้อยไป แบบนี้ใช่เลย สุดท้ายก็ฟินไปครับ หมดเวลาพอดี
ใครชอบแบบตู้มๆผ่านได้เลยนะครับ คนนี้ธรรมชาติ บุคลิกน้องร่าเริง และกันเองมากๆอยู่ด้วยไม่มีเกร็ง ฟีลแฟนคะแนนเต็ม

ความพึงพอใจโดยรวม 10/10 โคตรน่ารักครับขอบอก