ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: (น้องลอล่า) ย้อนหลังน่ะครับ ณ “บ้านดอกไม้” งานโคตรดี จูบโคตรมันส์ หนองโพ สุดบึ้มม  (อ่าน 1156 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💎🧛 ♂️ Diamond Death 🧛 ♂️💎

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
แวะมาอีก ครั้ง กับน้องคนนี้ ผมโทรจอง พี่ พีอาร์ เข้าบอก น้องว่างครับ ตอนผมไปน่าจะประมาณ 21:00 กว่าๆ พอมาถึงร้านก็เสียค่าสินสอด น้องทันที ผมเรยไปนั้งรอสักพักน้องก็ ลงมารับ พอถึงห้องเราก็นั้งคุยกันนิดหน่อย เราก็ลอกคาบไปอาบน้ำ งานอาบน้ำสะอาดดี มีบอดี้ นิดๆหน่อย ไฟหน้าของน้องโคตรแจ่ม !!! น้องถูไปทั่วทั้งตัว หุ้ย!! รู้สึกเสียวขึ้นมาทันที พออาบน้ำเสร็จ ผมก็มานอนให้น้องนวดสักพัก น้องก็เริ่มบิ้วจากบนไปล่าง หุ้ย!! เสียววที่สุดขนลุกไปทั่วทั้งตัว น้องจับสเปร์สด จนผมเกือบอดใจไว้ไม่ไหว ผมโหลดแผ่น ซีดี แบบไม่รอช้า พร้อมกับ จับท่า ..... น้องครางโคตรเสียว เด้งรับโคตรดี จูบแลกลิ้นโคตรมันส์ แรวผมก็ลงไปจูบที่ไฟหน้าของน้องน้องก่อเริ่ม ครางหนักขึ้นแรวเราก็เปลี่ยนกัน งานขี้ม้ามาเต็ม งานโคตรฟิน ผมบอกเรย จนผมกั้นไม่ไหว แรวก็เสร็จ ไป1 ยก เราก็นอนคุยกันไปเรื่อยๆน้องพูดเก่ง หน้าคมมาก เป๊ะ สุดๆ เราก็ไปอาบน้ำ ก่อนจากลาเราก็จัดกันไปอีก 1 ในห้องน้ำ ออกจากห้องน้ำทีถึงกับขาอ่อนกันเรยทีเดียว ผมก็แต่งตัวพร้อมทีจ่ะลง ก็ให้ทริปนิดๆหน่อยๆ แรวน้องก็ลงมาส่ง

ปล.ยืมร้าน ;)
[/size][/color]