ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: // รสสวาทนางแบบสาวทรงโต จำชื่อไว้ให้ดีๆ น้องโมเดล @หอหญิง + ปลา Sexy  (อ่าน 1700 ครั้ง)

ออฟไลน์ ★ Iceage ★

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 331
  • ถึงขี้อาย แต่ใจกระสัน

คราวที่แล้ว ที่ส่งการบ้านน้องคนนี้ มีคน PM มาถามโปรไฟล์น้องเยอะมาก

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=265689.0

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ผมไม่ได้ตอบ (ผมไม่อยากมีปัญหาน่ะ เดี๋ยวร้านเค้าไม่ให้เที่ยว... พระเอกก็เยอะ)

เอาเป็นว่า... น้องเค้าต้องแอบมาทำ เข้าใจตรงกันเนอะ

สำหรับผม โปรไฟล์ดีๆ แบบนี้ ต้องขอเก็บไว้ก่อน อิๆ
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *

จริงๆ วันนี้ผมไปขึ้นน้องใหม่ที่ชื่อ ปานปั้น มาแล้วแหละ

แต่พอช่วงค่ำๆ เปิดไลน์ที่ร้านหอหญิงดู เห็นน้องโมเดล เข้าร้าน

ไอ้เราก็จัดเต็มเหนี่ยวกับน้องปานปั้นไปแล้วด้วยสิ จะไหวรึเปล่าก็ไม่รู้

แต่ด้วยความคิดถึงรสสวาทที่ได้รับจากน้องโมเดลแล้ว อยู่กระปู๋ก็ลุกขึ้น ทั้งๆ ที่ยังไม่ได้ไปทำอะไรมัน

ทรงอนุภาพจริงๆ ว่าแล้วก็โทรไปจอง น้องโมเดล ซะเลย

ทันทีที่น้องโมเดลเจอผม น้องก็ยิ้มแบบมีเลศนัย

เหมือนจะรู้ว่า ขึ้นไปต้องเจออะไร... ผมก็เช่นกัน

เข้าห้องมา เราอุ่นเครื่องด้วยการคุยหยอดกันไป หยอกกันมาเล็กๆ น้อยๆ

เพื่อลื้อฟื้นความทรงจำคราวที่แล้ว ว่าใจเราตรงกันมั้ย

พออาบน้ำเสร็จ สงครามสาดน้ำก็เริ่มต้น...
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

• *

ถ้าใครชอบผู้หญิงที่เวลาที่อารมณ์ร่วมแล้วร้องดังๆ เหมือนผมล่ะก็

ตามลายแทงนี้ไปได้เลยครับ

เธอคนนี้เสียวจริง แฉะจริง เสร็จจริง

เสียงร้องของเธอ เรียกว่า... ดังลั่น ได้ยินกันทั้งชั้นแน่นอน

หุ่น รูปร่าง เนื้อตัว หายห่วงเลย

หน้า ผม นม ตูด... ครบเครื่อง

ไม่ห่วงตัว ไม่กั้กอารมณ์

มันโคตรจะฟินเลยนะ เวลาที่เจอผู้หญิงที่พร้อมจะเสร็จไปกับเราเนี้ย

แล้วมันก็โคตรสนุกเลย เวลาที่เราทำอะไรไปแล้ว เธอมีการตอบสนองที่ดีเอามากๆ

ทั้งเสียว ทั้งเกร็ง ทั้งกระตุก ผสมผสานกับเสียงร้องที่ไพเราะ เสนาะหู โคตรได้อารมณ์จริงๆ

• *

น้องโมเดล @หอหญิง

ปล. น้องเค้าแอบมาทำนะครับ (และคงทำอีกไม่กี่วันแล้ว) ใครจะตามลายแทง ถ้าไม่อยากพลาด ต้องรีบแล้วล่ะ

ส่วนตัว งบเที่ยวเดือนนี้หมดแล้ว แต่อีกไม่กี่วันเงินเดือนจะออก ต้องขอกลับไปสั่งลาอีกซักดอกแน่ๆ

ออฟไลน์ KIN19

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3

วันนี้เพิ่งไปมา เพื่อนกับขึ้นน้องโมเดลคนนี้แหละ

มันลงมาเล่าให้ฟังซะอยากเลย

คราวหน้าต้องไปลองบ้างละ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ kinja

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
แจ่มตาจริงๆ