ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: (น้องคิดแคท) ณ Flower spa งานดี บู้ได้ นมใหญ่ ใจถึง @ บ้านดอกไม้  (อ่าน 1253 ครั้ง)

ออฟไลน์ hemmer hit

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
วันนี้ว่างๆ เลยแวะเข้ามาแถวนี้ เข้ามานวดสะหน่อย ผมเดินเข้ามาถึงร้านเห็น PR.   แนะนำมาว่า น้องคิดแคทจัดเลยพี่ สวย
 ได้ขาว แถมไฟฟ้าหน้าแท้ ผมเองก็ไม่รอช้า เสียค่าสินสอด น้องลงมารับพาขึ้นเรือนหอไม่รอช้า เข้าห้องปุ้บน้องและผมก็ลอกคาบพร้อมกัน ผมก็ไปรอน้องอย่างไว พอน้องตามผมเข้ามา โห๊....!!!!
   :013: ไฟฟ้าหน้าเธอช่างขาว สวย มากจนผมอดใจไม่ได้  จึงรีบอาบน้ำ
และแล้วเราก็มาจัดเต็ม จัดหนัก น้องก็เริ่ม บิ้ว แถม นวด แบบเบาๆ ทำให้ผมเสียวสุดๆ  ผมเลยรับโหลดแผ่นซีดี แล้วก็จัดหนักๆ
แบบเบสิก อย่างไม่รอช้า การตอบสนองของน้องนั้นดีมาก มาพร้อมกันเสียงครางของน้อง ที่ทำให้ผมนั้นเสียวทั้งตัว สุดท้ายผมนั้นต้องเป็นฝ่ายที่ยอม เราก็ไปอาบน้ำกัน ล้างเนื้อล้างตัวกัน จนเสร็จ พร้อมกับแต่งตัว น้องชวนคุย เล่าเรื่องตลกๆให้ฟัง ขึ้นกับน้องดูมีความสุขในความใสๆของน้อง  น้องน่ารักมาก ผมก็ให้ทริปเล็กน้อย แล้วเราก้อแยกย้าย
  ถ้ามีโอกาสก็จะมาใหม่อีกแน่นอน
 :88:

ปล.ยืมร้านนะครับ