ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมียมา ต้องหยุดตีเมืองเกือบ 2 อาทิตย์ ยกแรกก็เจอทีเด็ด หอหญิง น้องปานปั้น เน็ตไอดอลชัดๆ+ปลา  (อ่าน 1607 ครั้ง)

ออฟไลน์ saipay

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องปานปั้น บังเอิญเดินสวนกัน ต้องร้อง เชรดดดดดดดดดดด ยาวๆ แล้วเหลียวตามน้องไป
สาวผมสั้น สวย เด่นมาแต่ไกล นี่สาวเกาหลีรึปล่าว
รีบถาม PR บอก น้องเพิ่งมาแคสวันนี้ ยังไม่มีจอง ผมรีบอาสาดูแลน้องต่อทันที

น้องเดินมารับ ขึ้นไปห้อง บอกเลยว่า สวยน่ารักมากกว่าที่จะมาทำแบบนี้จริงๆ
แบบนี้อยู่ไม่นานแน่ๆ น่าเก็บเอาไปเลี้ยงสุดๆ

เจอหน้ากันพูดคุยพอประมาณก่อนไปต่อจะได้ไม่ดูโจ่งแจ้งเกินไป
น้องเขาคุยสนุก นิสัยดี พูดเพราะ จนผมเคลิ้มเลยครับ
รู้สึกเหมือนนัดเดทกับกิ๊ก คุยได้ตลอดไม่มีเบื่อ
แกะออกมา หุ่นดี นมใหญ่ ของแท้ แม่ให้มา 38-25-36
ตอนยังไม่ถอดเสื้อผ้า แค่เห็นก็เสียวแล้ว ถอดมานมชี้หน้าเต็มๆ
น้องชายแข็งสู้ทันที ไม่รอช้า แทบอุ้มไปอาบน้ำเร็วๆ ไม่อยากเสียเวลานาน
น้องเขาจะเขินๆหน่อย อาบน้ำสะอาดดี สาวหนอนเบาๆ ผมเองอดไม่ได้ที่จะลูบคลำ
กอด บีบนมน้อง อื้มมมมม ล้นทะลักมือจริงๆ แค่นี้ก็มันส์ จนอยากจัดน้องซะแล้ว

พอขึ้นเตียงจัดเต็มที่เลยครับ แต่น้องยังเกร็งๆอยู่ ผมเลยต้องอดใจ.....
ใจเย็นๆ ค่อยๆพาน้องเพิ่มความเสียวไปเรื่อยๆ อารมณ์ก็ค่อยๆพาไป
พอจุดติดได้ คราวนี้น้ำทะลัก หน้าน้องกับเสียงครางน้องเซ็กซี่สุดๆ
จากผมเป็นฝ่ายรุก กลายเป็นน้องรุกผมบ้าง ลูบคลำ หอมตามตัว
แล้วของๆผมก็หายวับไปกับตา ตอนนี้แหละแทบแตก!!
หน้าสวยๆ หุ่นดีๆ นมใหญ่ขนาดนี้ ทำให้ จะไหวได้ไงครับ
จนผมต้องกลับมาเป็นฝ่ายรุกแทน ไม่งั้นแพ้แน่ๆ
จัดการใส่ CD บรรเลงเพลงต่อ น้องตามใจมาก WOT ได้ ไม่มีบ่น
แบบไหนก็ได้ ตรงไหนก็ได้ รู้สึกดีมากเลยครับ ประทับใจมาก
งานนี้มีทอนเต็มกระเป๋าเลย เดี๋ยวจะหาเวลานัดน้องเขาอีกทีแน่นอนครับ
บริการดีแบบนี้ช่วยดันน้องเขาอย่างแรง +ยืมปลาร้านนะครับ

หน้าตา  10/10
ผิวพรรณ 8.5/10 ไม่ถึงกับเนียนกริ๊บ ไม่ได้ขาวมาก
รูปร่าง  10/10  นาฬิกาทราย ของแท้ นมล้นทะลัก
GF 10/10 เหมือนแฟนเลยครับ ขี้อายนิดหน่อย
นิสัย 10/10 อยู่ด้วยแล้วสบายใจ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184