ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโมเดล@หอหญิง งานตั้งใจ ใส่เกินร้อย+ปลาสด  (อ่าน 1407 ครั้ง)

ออฟไลน์ Allowz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 24
ห่างหายส่งกามบ้านซะนาน ทั้งที่ก็ยังวนเวียนขึ้นงานน้อง ๆ ร้านนี้อยู่เป็นประจำ
วันนี้เจอน้องที่เห็นหน้ากันจนคุ้นตาแต่ไม่ได้ขึ้นกันซะที เห็นลูกค้าชมๆ กัน ก็ขอลองดูหน่อย
น้องหน้าตาใช้ได้เลย แต่ที่สะดุดตาสุดๆคือหุ่นดีโดนใจมาก ๆ
ตัดมาในห้องก็นั่งคุยกับน้องโมเดลไป   น้องโมเดล คนนี้คุยสนุกเป็นกันเองอัธยาศัยดีน่าคบหา ก็เลยคุย ๆ ๆกันซะนานเลย
อ่าวเดี๋ยวจะเสียเวลามาอาบน้ำกันดีกว่า  :84:
ระหว่างอาบน้ำ อดใจไม่ไหว ด้วยหุ่นและรูปร่างน้องช่างแสนดีซะเหลือเกิน จึงขอเก็บภาพความประทับใจไว้สักหน่อย
ผมจึงขอน้องเค้าถ่ายรูปบอดี้ ตอนแรกน้องก็ยังลังเล ผมเลยบอกไปว่า ขอถ่ายแต่บอดี้ก็พอ น้องโมเดลเลยยอมให้เก็บภาพตอนน้องกำลังจะอาบน้ำให้
มาต่อที่เตียง มานวดกันเลย ให้น้องนวดหลังซักนิดนึงโอวว นวดดีแฮะ
น้องใช้นิ้วคลึง ๆ ก็ทำได้เสียวซ่าน ไม่อยากนอนคว่ำซะแล้วซีทีนี้
เลยขอหงายเลยแล้วกันนะ อิอิ :82:
หงายหน้าให้น้องนวดขาอีกนิดหน่อย แล้วน้องค่อยๆปลดผ้าออกมา โอ้นมสวยเลยอ่าทรงกลมได้รูปสมส่วน
จุกสวยสีสวยด้วย อดใจไม่ไหวไม่ต้องนวดกันละ ขอน้องนัวเนียซักที ไอ้ที่มันซ่อนเร้นในร่มผ้า
ที่คอยตั้งตาดูอยู่ ก็ได้เห็นกันจะจะละทีนี้
ถึงตอนน้องเริ่มบิวท์แล้วเอาหน้าอกมาถูไถ ทรงกลมสวยชูชันแบบนี้นี่เห็นแล้วซู่ซ่า
น้องชายก็ปึ๋งปั๋งขึ้นมาทันที แบบน้องยังไม่ทันได้จับได้ชักกันเลยทีเดียวก็เสียวซะแล้ว น้องก็ได้ใจ
ทั้งจูบทั้งเลียตั้งแต่ใบหูซอกคอหัวนมซ้ายขวาแล้วก็ลาก ๆลิ้นลงผ่านสะดือต่ำลงมา แบบว่าลุ้นกัน
ซะก้นไม่นิ่งไม่ติดเตียงแบบไม่รู้ตัว ณ ตอนนี้ผมก็ทนนอนบิดไปมาไม่ไหว ผมเลยขอเป็นฝ่ายบุกบ้าง
น้องก็ตามใจว่าง่ายอะไรให้ได้ก็ไม่หวงตัว  :81:
ถึงตอนนี้ผมนัวเนียน้องจนพอใจแล้วก็ขอให้น้องมานอนข้างๆ ผมโหลดCD ใส่เจลหลอลื่น แล้วให้น้องแอ่นสะโพก
เพื่อให้ผมเชื่อมต่อการสื่อสารได้โดยง่าย น้องก็ไม่ขัดข้อง ก็เปลี่ยนกี่ท่า น้องก็ว่าง่าย
ปล่อยผมทำไปเรื่อยๆจนผมเสร็จไปแบบพุ่งปรี๊ดหมดไส้หมดพุงก็เพราะเก็บกลั้นเอาไว้หลายวันจึงออกมา
ซะหมดไส้หมดพุงเต็มท้องเต็มเตียงเลย :91:
สุดท้ายก็ประทับใจครับกับน้องโมเดล ที่มอบความสุขให้ตลอดเวลาที่ขึ้นงานกับผม
ขอบคุณร้านหอหญิงที่ต้อนรับอย่างดีเสมอมา และคงจะย่องมาอีกบ่อย ๆ(ลายแทงดี ๆยังมีให้เก็บเยอะเลย) ขอบคุณมากๆครับ  :88:

ออฟไลน์ Trueyou

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
Re: น้องโมเดล@หอหญิง งานตั้งใจ ใส่เกินร้อย+ปลาสด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 02:24:01 PM »
ของเค้าดีจริงๆ ต้องไปลอง

ออฟไลน์ yamyen

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6
Re: น้องโมเดล@หอหญิง งานตั้งใจ ใส่เกินร้อย+ปลาสด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 06:25:23 PM »

เพิ่งไปลองมาวันนี้เลย

สุดมากๆ ครับ