ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องสเปน @ Zabb spa  (อ่าน 983 ครั้ง)

ออฟไลน์ alanna

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องสเปน @ Zabb spa
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 11:30:19 AM »
เมื่อวานหลังจากที่ไปกินเหล้าพี่ๆเกิดคึกขึ้นมามองนาฬิกาก็ตีหนึ่งครึ่งแล้วฝนก็ตกหนักอีกปรากฎกลายเป็นดีไม่มีคนก่อนหน้าน้องๆอยู่กันเต็มไปหมด

พอมาถึงต่างคนต่างเลือกส่วนผมเลือกขึ้นกับน้องสเปนที่น้องยืนอมยิ้มอยู่

น้องรูปร่างดีสมส่วน อัธยาศัยดี เป็นผมซะเองที่คุยไม่ค่อยเก่ง+เมาเลยไม่ค่อยได้คุยอะไรเท่าไร

ตัดมาที่ห้องเตียงบุ๋มนิดนึงด้วยความที่ดื่มมาเยอะทำให้น้องชายตัวดีไม่ค่อยให้ความร่วมมือเท่าไร

ชื่นชมน้องที่พยายามบิ้วท์ให้ทุกวิธีอยู่หลายรอบจนสุดท้ายสามารถเสร็จได้ด้วยท่าด็อกกี้

ไม่ทราบงานนวดนะครับเนื่องจากผมไม่ได้ชอบนวด สรุปงานดีครับยิ่งมีสปอนเซอร์งานนี้เลยยิ่งคุ้ม  :044:

ออนไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: ส่งการบ้าน น้องสเปน @ Zabb spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 09:09:14 PM »
ทางร้านขอมอบส่วนลดจำนวน 500 บาท

สำหรับการใช้การใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณสำหรับการบ้านฉบับนี้นะคะ