ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องตีน่า zapa in town สวยแบบจริงจัง เนียนไม่มีที่ติ..  (อ่าน 819 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tonyz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันนี้ดูอัพเดตน้องๆจากไทม์ไลน์เห็นน้องๆเข้าเยอะ ผมเลยแวะเข้าไปที่สะหน่อย
Pr.ให้น้องๆมาโชว์ตัว น้องว่างอยู่9คนได้ สะดุดตาอยู่คนนึง สูงดูดี สวยแบบธรรมชาติเลยจริงๆ
เหมือนลูกคุณหนูตามที่อัพเดตเลย โดนใจมาก เลือกน้องตีน่าเลยครับ :81:

น้องพาขึ้นห้องจัดอาบน้ำ ทั้งนวดทำบอดี้ให้ฟินครับ ครบสูตร
พอน้องเอามือนุ่มๆมาจับของผมเท่านั้นละ ขึ้นอย่างไวด้วยหุ่นที่โนใจอยู่แล้ว
แถมนุ่มนวล ไม่รีบไม่เร่ง บิ้วไป รูดไป เสียววววไปอีกก :013:

*งานน้องงานไม่บู้มากครับ แต่ตามใจอยู่ แค่หุ่นน้องก็เอามจผมไปเลยครับแถมผิวคือเนียนไม่มีที่ติเลยจริงๆคนนี้
เรทน้องอาจจะสูงกว่าคนอื่นนิดนึง แต่คุ้มครับ :84:

ออฟไลน์ Zapa in town (Moji)

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 7
Re: น้องตีน่า zapa in town สวยแบบจริงจัง เนียนไม่มีที่ติ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 01:30:38 AM »
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ วันหลังแวะมาใช้บริการที่ร้าน ZAPA IN TOWN อีกนะคร้าาา  :81: :84:
Promotion 2,200 จองด่วน Tel : 0968232288
ID:@zapaintown
https://lin.ee/Me5wfAi