ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อินดี้ Lolipop  (อ่าน 543 ครั้ง)

ออฟไลน์ Reddragon

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
อินดี้ Lolipop
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 05:29:21 PM »
วันนี้เป็นอีกวันที่ได้แวะที่ โลลิปอป ผมมาค่อนข้างดีกนึกในใจว่าจะมีน้องเหลืออยู่ไหม
ผิดคาดมีน้อยอยู่พอสมควร สะดุที่น้องอินดี้ แต่ลังเลเล็กน้อยเพราะเห็นรอยสักที่ต้นแขน
แต่ PR บอกว่างานหวาน ไม่บู็ ตกลงเชื่อใจ PR ซึ่งไม่ผิดหวังจริง ๆ น้อง เนื้อตัวดีมาก
หน้าอกสวย ผมไม่เจอหน้าอกแบบนี้นานแล้ว ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป แถมเป็นของแท้แม่ให้มาด้วย
จุกเล็กนิดเดียว อารมรม์ร่วมดี ขึ้นกับวัยรุ่นก็ดีอย่างนี้ละครับ
รู้สึกว่าอายุลดลง หลายปี ตอนนี้ถ้าแวะไปดึก มีอินดี้เป็นตัวเลือกแรก ๆ ที่จะเลือก