ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน Super Model @หอหญิง  (อ่าน 1345 ครั้ง)

ออฟไลน์ yamyen

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6
ส่งการบ้าน Super Model @หอหญิง
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 06:23:49 PM »

วันนี้เป็นวันหยุดก็อยากจะเที่ยวหน่อย ก็เลยชวนเพื่อนๆ ออกเที่ยวกัน เพื่อนบอกไป ร้านหอหญิง เพราะไปทีไร เจอแต่ของดีๆ ทุกที ก็ตกลงไปกันครับ มาถึงมีน้องๆเยอะจนตาลาย 555 อารมณ์นั้นใครก็ได้พร้อมสุดๆ ตกลงเลือกน้องโมเดล น้องคุยเก่งมากครับ อารมณ์ดี ได้ยินมาว่าน้องเป็นนางแบบ แอบมารับจ็อบ ดูจากหุ่นแล้วก็คู่ควรจริงๆ พอคุยกันสนุกเรื่อยๆ ผมก็ขอตัวอาบน้ำ ซึ่งน้องเข้ามาขัดทุกส่วนในร่างกายให้ครับ  เทคแคร์ดีมาก แถมคุยสนุกครับ เพลินมากๆ จนมารู้ตัวอีกที น้องเริ่มนัวร์เนียกับผมได้สักพัก มาเริ่มต่อที่เตียงครับ น้องขึ้นให้ก่อนครับ ลีลาดีมากจนผมเสียวซ่านไปหมด เหมือนแฟนที่ไม่ได้เจอกันนาน ทีผมบ้างจะใช้ลิ้นให้เกิดประโยชน์ซะหน่อยละจัดได้สักพักใหญ่ๆ แบบนานมาก เพราะต่างคนต่างชอบด้วย จนน้องครางจนเหนื่อย ผมชอบมากกกจนเริ่มโหลด CD ผมเลยจัดเองครับ พลิกกันหลายตลบ ไปมา คือแบบใช้พื้นที่บนเตียงคุ้มครับ จนผมเสร็จกิจ แล้วก็พักคุยเล่นกันไปสักพักใหญ่ๆ  ครับนัวเนียเล็กน้อย คุยกันฟิวส์เหมือนแฟนที่คบกันไม่ถึงอาทิตย์ จากนั้นผมกลับบ้านไปอารมณ์สดชื่นบาน
ไม่ค่อยเจอแบบนี้บ่อยๆ ครับ

ผมให้คะแนน 10/10ครับ
แต่ที่สำคัญที่การบริการเทคแคร์ครับคือเกิน100
บางทีผมเห็นบางท่านส่งการบ้านอวยเยอะมาก
พอผมมาเจอเองเข้าใจพวกท่านๆเลยครับ

น้องโมเดล @หอหญิง

ออฟไลน์ KAMMAKORN

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
Re: ส่งการบ้าน Super Model @หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 09:42:24 PM »

เล็งน้องคนนี้ไว้อยู่เหมือนกัน

อ่านการบ้านแล้ว ต้องไม่พลาดแล้วแหละ

ออฟไลน์ ่ีtiger hungry

• นวดกระเปรี้ยว
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 58
  • นานๆก็เสียวได้
Re: ส่งการบ้าน Super Model @หอหญิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 04:08:08 PM »
น่าสนใจ...หอหญิงครับ :009: :009: