ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เพรียบพร้อม หน้าตา หุ่นดี สายบู้ ล้างผลาญ น้องต้นหอม Funky spa +ปาร้าน  (อ่าน 1251 ครั้ง)

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
จากสัปดาห์ที่ผ่านมา ทาง สว่าง ไลน์ไปถามร้าน ว้าววววว น้องที่เป็นเป้าหมาย

น้องต้นหอม มาร้าน ...

คนนี้ คอมเฟริมมาจาก เฮียจั๊ก ......ซึ่ง ผมนับถือเป็นศาสดาประจำใจ

:002: :002: :002:
 :88: :88: :88:

คุยทางพีอาร์ ร้านบอกว่า พี่ค่ะน้องมีธุระต่อ นะ .....รีบๆมานะค่ะ

ไอ่เรารีบเครีย ทันควัน ลงจอง 16.00 น.

เร่งเครียไป พักนึง

พีอาร์ไลน์มาแจ้ง ว่า พี่ค่ะมาไวกว่านี้ได้ไหม

น้องกลัวฝนตก ......ไปธุระไม่ทัน

ไอ่เราอยู่แถวนั้น ด้วยความเป็นน้องต้นหอม มีรึ ...
จะโกรธ

อะๆๆๆๆๆ ได้จ้าาาาา .... :86: :86: :86: :86:

ผมไม่ว่าอยู่แล้ว เข้าใจทางน้อง ...อิอิ รีบไปเร็วไว

:002: :002:

พอไปที่ ร้าน 15.35 วันนั้น

เจอน้องต้นหอม

บระเจ้า สวย หุ่นดี หน้าคม ตัวเล็ก สมส่วนมากๆ
 :004: :004: :004: :004: นางฟ้าจริงๆ
ไม่ผิดหวัง กับการเร่งเครียงาน ....
ไม่ผิดหวัง จริงๆ

งานเป็นไงว่ากันอีกที

:048: :048: :048:

น้องเข้ามาทักมาย เรียบง่าย สบายๆ ไม่หวือหวาอะไร พากันไปอาบน้ำ
ทำความคุ้นเคย เพลินๆ

พูดดี อัธยาศัยดี 

:84: :84:

ตัดมาที่เตียง การนวด สบายๆ แต่ผมไม่ได้ นวดมากมาย
ผมรอการคอมเฟริม สายบู้  ตัวแม่
สมกับการรอคอย ลีลาดี พลิ้วไหว 

เปรียบเทียบกับตัวแม่อื่นๆ ของร้าน
ผมว่า ต้นหอม ธรรมชาติ ฟิวแฟน  ธรรมชาติๆ จะไม่แบบ ประกอบเพลงเร่าร้อน แบบ จีชอค

มีความคล้าย ออทั่ม  แต่ก็คนละแบบ จังหว่ะไม่เหมือนกันนินา คนละคน

แต่ก็ดีทุกกกกก คน 5555+
ผมก็เลย ยังไม่ค่อยออก พื้นที่ไปไหน 5555+

แน่นอน ลองยังไม่หมด 555+

กลับมาที่ น้องต้นหอม การบิ้ว น้องมาถึงขั้นผม ทนไม่ไหว ต้องพลิกกลับบ้าง
โอยๆ เนื้อตัวดีครับ ผิวเนียน หอมทั้งตัว คุ้มค่า จริงๆ

ตั้งแต่เที่ยวมา คนนี้ เบอร์ต้น ทั้ง รูปร่างหน้าตาและบริการครับ ....

มาถึงจังว่าร่วม ร้องเพลง Featuring   :004: :004: :004:
โหลด CD แล้ว จัด ...
เริ่มจาก ผม ชง ร้องนำ มาสลับ น้องขึ้นบ้าง ....หลากหลายได้ ตามจังหว่ะ อย่างดี

น้องแอบกระซิบบอก เมนท์ใกล้มา อารมน์มาเต็มค่ะ
ไอ่กระผมก็ กระเจิดกระเจิง ...

เร่งจังหว่ะ มาที่ Doggy ปิดท้าย ......

งานฟินจริงๆ ........ตามการคอมเฟริม มหาเทพผม ...เฮียจั๊ก ......
 :002: :002: :002:

เทพองค์นี้ ไม่รับน้ำแดงบูชา ....ขอให้ส่งการบ้าน หรือ บอกลายแทงสื่อสารไป แมสเส็จไป

ขอบคุณเฮียอีกครั้งครับ
 :002: :002: :002: :002:

ปล. ฟิน ลืมถ่ายรูป น้อง .....

ก่อนจากอาบน้ำ ผมก็คุย ไปคุยมา ถูกคอ เจอว่าน้องกำลังเรียนต่อ ซึ่ง เป็นทางที่น้องชอบ เรียน นิติ ซะด้วย ...ป.ตรีใบที่สอง
คุยแล้ว ตาเป็นประกายเลย ....555555 เล่าเรื่องสอบและเรื่อง ที่ญาติเจอคดี แล้วน้องช่วย 555555
ผมก็เป็น ผผู้ฟังที่ดี เลย 555

งานดีมี ซ้ำครับ

รวมคะแนน
 GF : 9./10 อาบน้ำมาตรฐานหน่อยๆ
ช่วงบน งานทำงานดี สวย สมส่วน 9.5/10
ช่วงล่าง งานดี ยึดเกาะ เยี่ยม
งาน : ดีมาก ฟินๆ ฟิวแฟน พอดี ทุกอย่าง มีงาน จูจุ๊บ อิอิ :92: :92:

ต้องซ้ำๆๆๆๆๆๆ
อย่าลืมลองไป ครับ Funky spa เสนา ซ.17 Line

แนะนำ น้องแพ้บุหรี่ ไม่ชอบสายเมาครับ ......ถ้าได้ อารมย์น้องมาเต็ม ...จะได้บริการดีๆ แบบผม  :044:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *

• *

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2871
ยินดีด้วยครับ  ขอบคุณที่ชอบ อวยผมซะจนตัวลอยติดเพดานเเล้วครับพี่   คถ น้องเหมือนกันว่าจะไปหาอีก  :048:

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ต้นลายแยงคือ เอเลี่ยน นะ โด่วววว
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
 :004: :048:
ต้นลายแยงคือ เอเลี่ยน นะ โด่วววว
ใช่เลยครับพี่

• *
ยินดีด้วยครับ  ขอบคุณที่ชอบ อวยผมซะจนตัวลอยติดเพดานเเล้วครับพี่   คถ น้องเหมือนกันว่าจะไปหาอีก  :048:

:004: : :004: