ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดอีกดอก น้อง Model นางแบบของค่ายหอหญิง ร้องดังเสียงกระเส่า สนั่นห้อง +ปลาสด นมใหญ่หุ่นเด็ดมาก  (อ่าน 1813 ครั้ง)

ออฟไลน์ saipay

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
กว่าจะได้เจอตัว เพราะน้องมาร้านไม่บ่อย มีงานถ่ายแบบตลอด
วันนี้เลยต้องรีบจองน้องอย่างเร็วครับ แต่พอพบแล้ว  คุ้มมาก
มันส์กระจาย เอ้ย! ทอนกระจาย น้องออกแนว สาว frighter
ดวงตาเซ็กซี่เวลามอง หุ่นตามอาชีพเลยครับ นางแบบ นมโต เอวคอดเล็กนิดเดียว
สะโพกผายงอนน่าจับ โดนใจจริงๆ ตรงตามรูปเลยครับ ผมขอน้องถ่ายรูป
น้องเลยบอกขอไม่เห็นหัวเลยนะคะ... วันนี้ได้ห้องสีชมพู ผมชอบนะ
พอปิดไฟห้อง ใช้ไฟหัวเตียงแล้วมันเหมือนม่านรูด
บรรยากาศมันให้แบบว่าแอบมานอนกับกิ๊ก 

ตลอดชั่วโมง น้องให้ความรู้สึกแบบแฟน นั่งตัก พูดคุยยั่วยวน
ชอบที่น้องปล่อยอารมณ์ ออกมาสุดๆ ตอนบรรเลงเกมส์ฟุตบอล
ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ มีให้ครบสูตร เสียวมากๆๆๆๆ เลยตอบสนองน้อง
ทาสีจนน้องเสร็จไป 1 สกอร์ แต่น้องชอบแนว ทะนุถนอม บิ้วเบาๆ น้องจะมีอารมณ์มาก
พอจุดติด ลีลาบนเตียงสุดยอด กลายเป็นเร่าร้อน ที่หาตัวจับยาก ทั้งเสียงร้อง เร้าใจตลอด
WOT ให้นาน จนผมต้องขอเป็นฝ่ายรุกเองไม่งั้นแย่ และน้องอยากเสร็จด้วย
พอฟัดกันนานได้ที่ จบไปหลายท่า สนามโซฟาบ้าง สนามหน้ากระจกบ้าง
ยืนเล่น นั่งเล่น นอนเล่น จนเมื่อความต้องการถึงจุดสุดๆ น้องตัวเกร็ง
มือขยำผ้าปูที่นอน เลยยิงเข้ากลางประตู เสร็จพร้อมกันไป
เป็นภาพที่ประทับใจสุดๆ ยังจำติดตา ทำสกอร์ 2–1 สกอร์น้อยกว่าน้อง
แต่ดีใจที่ทำให้น้องมีความสุขสุดๆได้ นอนกอดกันนิดหน่อย หมดเวลาพอดีครับ
น้องงานดี ไม่มีหล่น ตามมาตราฐานของร้าน ฟินนนนนนนนนนนนครับ

หน้าตา  10/10
ผิวพรรณ 9.5/10 ผิวขาว ไม่โอโม่ ผิวเนียน
รูปร่าง  10/10  หุ่นเฟิร์ม เนื้อแน่น นมโมมา ใหญ่ นิ่มมากๆ
GF 10/10 อารมณ์ร่วมดีมาก แบบครบเครื่อง

ใครอยากลองต้องรีบหน่อยนะครับ เพราะน้องบอกจะมาทำอีกแค่ 3 วัน จ อ พ นี้ แล้วจะหยุดทำแล้วครับ