ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Indy บ้านโลลิป๊อปุ  (อ่าน 892 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnthai

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
Indy บ้านโลลิป๊อปุ
« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 07:34:22 AM »
ช่วงนี้มีน้องใหม่ๆเข้าร้านไม่ขาด  เฮียก็ชอบอยุ่แล้ง ชิมเด็กๆทำให้อารมณ์ดี555  เป้าหมายวันนี้เลือกน้องอินดี้   ฟังชื่อแล้ว เฮียจะคุยกันรู้เรื่องไหมเนี่ยะ  จะเป็นพวกติส  มีโลกส่วนตัวสูง   ฟังเค้ามาจะประมานนี้ แต่พอจ่ายค่าครอสขึ้นห้องน้องคุยจ้อไม่หยุด   อ่าผิดคราด  ไม่เป็นอย่างที่คิดครับ   พอถึงเวลาเฮียบอกน้องมา featuring เลยดีปะ   น้องโอเคร  ถอดเปลือกออกมา หูยยยยย โนตม จุกส้วยยมาก  น้องตัวเล็ก แต่นม หูยยยย ไม่รอล่ะ  เฮียก็บิ๊วเลยสิ  น้องก็เป็นๆปตามอารมณ์  สลับกันบ้างไปมา สุดท้ายเฮียก็ไม่รอดเกมส์นี้ ปลดปล่อยอย่างรวดเร็ว เพราะหุ่นน้องทำให้เฮียตื่นเต้น จนปืนลั่น  555 กลับบ้านสบายตัวเหมือนเดิม  ขอแนะนำน้องใหม่ครับ   สนุกมีสีสันต์อีกแบบ