ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มืออาชีพไม่เอา ฟิวเด็กใหม่อย่างนี้เข้าท่าผ่านการใช้งานมาน้อย หนึบๆ แพรว Area  (อ่าน 1210 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~__Fป๊€[]ซี€u__~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
หน้าตาของน้องแพรว สวยดีสไตล์ ออกแนวน่ารัก
เนื้อตัวดี โอเค รูปร่างออกแนวเด็กๆ เล็กๆบางเบาๆ
งานอารมณ์ร่วม บอกเลยครับ หน้าตาเด็กแบบนี้แต่
เวลาน้องมีความต้องการอารมณ์ร่วมสูงเชียวงานออกแนวเบาช๊อปหวาน ๆ
แต่พอน้องเครื่องคิดเท่านั้นแหละครับ ฉุดไม่อยู่

ที่ชอบนวดกระปู๋เพราะ ความเป็นธรรมชาติของอารมณ์ร่วม
แบบนี้ไม่ว่าใครๆก็ต้องชอบไม่ชอบมืออาชีพสักเท่าไร ประเภท
เฟคๆประเภทชักๆบิ้วแล้วจัดเลยเลยต้องเสาะเสวงหาเด็กใหม่ๆเพิ่งเข้าวงการ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
น้องแพรว เพิ่งเข้าวงการนี้ไม่นานนัก

น่ารักดี ผ่านการใช้งานมาน้อย

น้องกำลังจะเป็นสาวเต็มตัวแล้ว แบบว่าวัยอยากลอง

• *
จองเอาไว้ กันพลาด.

เจอตัวจริง น่ารักดีเข้าห้อง
น้องใสๆตามวัยใส ๆ ตามที่ต้องการ

• *
แก้ผ้าออกมา
ผิวสวย บางกรอบ
ล่างปิดสนิท น่าอร่อย หนุกลิ้นแน่

• *
อาบน้ำกันก่อน
แค่ได้สัมผัสร่างกายน้องแล้ว
ไม่รู้อารมณ์มาจากไหนมันช่างคึกคั๊กยิ่งนัก

ออฟไลน์ หน้ากากขนเพชร

• *
  • Like: 5
 :044:

สุดยอดครับ น้องแพรวคนนี่ งานดี เล็งๆๆไว้เหมือนกัน :82:[/font]
ll72  ll72 ll72

• *
งานการ น้องทำได้ดี
เจอเด็กๆอย่างนี้ ขอสร้างสรรค์ผลงานเองดีกว่า
กล่อมไปรังแกไป บิ้วไปให้โอนอ่อน อารณ์หลอกเด็ก
ให้เข้าทาง อารมณืน้องไปทุกอย่างมันก็ได้ฟิวธรรมชาติแบบที่ต้องการ

• *
:044:

สุดยอดครับ น้องแพรวคนนี่ งานดี เล็งๆๆไว้เหมือนกัน :82:[/font]

ลองดูครับถ้าชอบแนวนี้

• *
แบบนี้ต้องใส่ไม่ให้ตั้งตัว ทั้งดูด ทั้งละเลง
งานน้องตามใจดี ปล่อยใจ ปล่อยตามน้ำ
หนึบ สุขสมกันไป ไม่ต้องคิดมาก

• *
งานนี้ทอนกระจายในแบบที่ผมชอบ

ฟิวนี้ฟิวที่ต้องการ ถ้าชอบแบ[ร้อนแรงจัดหนัก

เชิงเยอะ จัดจ้านให้ผ่านเลยน้องคนนี้ไป

#น้องแพรว#