ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลายแทงใหม่ ร้านใหม่ย่านโชคชัย4 กับน้องเจมมี่ @69secret +ปา  (อ่าน 1567 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผช.เชย เชย

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เห็นมีลายแทงใหม่ ย่านโชคชัย4 ช่วงนี้ผ่านบ่อยๆเลยหาโอกาสแวะไปชมสักหน่อย
พีอาร์ดูแลดีครับ น้องพีอาร์เรียกสาวๆออกมาโชว์ตัว
พร้อมแนะนำว่าสาวสวย ผมชอบน้องเจมมี่ครับ น้องน่ารักดี ยิ้มหวาน
พีอาร์แนะนำสาวสวย น่ารักคนนี้  ขี้อ้อนมาก
แต่น้องก็คงยัง เกร็งๆเรื่องจับปา 

ส่วนเนื้องาน พอเริ่มคุยกันเริ่มคุยถูกคอ
น้องเริ่มไม่เกร็งปล่อยตัว ปล่อยใจ
ดูดปาก ทาสี เลียได้เพลินๆๆๆ

งานสุภาพมาก่อน งานหื่นค่อยลุยโค้งสุดท้าย
 งานเธอมันส์มากครับ สาวสวยไฟหน้าตูมๆๆ
เอาน้ำมันส์ละเลง แล้วลุยที่ตัวผม
โคตร มันส์จิงๆ ลื่นปื๊ดๆๆ จนน้ำจะแตก ก่อนจะได้ชัก

ผมเสียว สยิวสุดๆกับเธอ มาก เด็กคนนี้ ช่วยเสริมความหื่น
ด้วยเสียงที่ ครวญครางเอาผมเงี่ย* สุดๆครับ ผมรีบตีซี้กับน้องพีอาร์เลยครับ
เตี๊ยมกับน้องพีอาร์ไว้แล้วว่าถ้ามีแบบนี้ให้รีบแจ้งเลย ลายแทงใหม่ ร้านใหม่นี้ ผมถือว่าผ่านครับ มีกับไปซ้ำแน่ๆ

ออฟไลน์ TonyS7

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 56
อุ๊ย !! โดนอ่ะ ต้องไปบ้างแล้วสิ  :92:

ออฟไลน์ ชายหนุ่มนิรนาม

• *
  อุ๊ย น่าจัดมากๆครับ:91: :91: :91: :91: :91:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
ว้าวววว เด็ดๆ  :038:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ Mazar-i Sharif

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
แอดไลน์ ลด 500 ไม่จำกัดครั้ง

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
ผมนี่แพ้จีิงๆเรื่องขี้อ้อนเนี่ย

ออฟไลน์ ผช.เชย เชย

• *

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
Re: ลายแทงใหม่ ร้านใหม่ย่านโชคชัย4 กับน้องเจมมี่ @69secret +ปา
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 02:52:03 PM »
น่าไปลอง