ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแพนเค้ก@บ้านIN LOVE  (อ่าน 2436 ครั้ง)

ออฟไลน์ นกกระจอกเทศ

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้องแพนเค้ก@บ้านIN LOVE
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 05:36:06 PM »
การบ้านรวดเร็ว..prร้านlineบอกมีน้องเข้ามาใหม่...น้องแพนเค้ก
นกกระจอกไม่รอช้าจองอย่างไว้.
ตัดมาที่ร้านเจอน้องแพนเค้กมาตอนรับตัวเล็กผิวข้าวคุยมาเป็นคนเหนือ.
น้องอาบน้ำ..บิ้วตั้งแต่อยู่ในห้องกระจกครับเสียวสุดๆน้องแพนเค้กอาบน้ำดีมากๆครับคุยสนุกด้วยเป็นกันเอง
ตัดมาทีาเตียงครับน้องนวดก่อนเลยแนวน้องแพนเค้กนวดเก่งใช้ได้พลิกตัวกลับเริ่ม..บอดี้น้องแพนทาสีนกกระจอกตั้งแต่หัว...นมยันกล้วยเสียวววววว :032:สักพักพลัดกันลุกพลัดกันรับเสร็จน้องแพนเค็กครับนอนพักสักแว๊บ...น้องแพนใจดีเบรินต่อให้ให้....ทิปไปตามระเบียบ
ประทับใจมากครับ....น้องมาlineบอกด้วยครับpr
คะแนน
อายนำ9/10
นวด8.5/10
บอดี้10/10 ขั้นเทพ
ไฟหน้าตูมๆจุกสวย
ช่วงล้างเกลียงๆ
 :034:

ออฟไลน์ Badbadtzmaru

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: น้องแพนเค้ก@บ้านIN LOVE
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2017, 03:41:03 PM »
น้องเค้าห้าม จูบปาก ทาสี ไหมครับ