ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงแฟนคนแรกตอนม.2 คุณหนู น่ารัก อุ้มง่าย ได่ทุกท่า น้องแพทตี้ @ Princess Spa  (อ่าน 1234 ครั้ง)

ออฟไลน์ ์NC185065

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้องแพทตี้ สาวน้อยสุดอินดี้ แห่ง Princess Spa กิ่งแก้ว ซอย 14 :81:

น้องคนนี้ ไม่ได้มาบ่อยๆ แรกเลย ผมเห็นรูปที่ร้านลงซึ่งเป็นภาพถ่ายจากด้านหลัง แล้วรู้สึกว่า เฮ้ย...แบบเป็น Spec ผมเลย ตัวเล็กๆ น่ารัก อายุยังน้อย ประมาณปี 1-2 ขาวมากกกก เนื้อตัวดูดี คุณหนูขนาดนี้ แอบมาทำแหงๆ แต่หน้าอกน้องไม่ได้บึ้มอะไรนะครับ พอดีๆแบบ ไม่มีศัลยกรรม นี่แหละที่ผมชอบ
 ถ้าท่านใดชอบแบบ บึ้มๆ ผ่านการบ้านนี้ไปได้เลยครับ

เอาล่ะ อย่างที่บอกว่าน้องนานๆมาที แล้วแต่อารมณ์ของเธอ และที่สำคัญเธอมาไม่กี่ชั่งโมงก้อกลับแล้ว ...
โห โคตรอินดี้เลย แต่เชื่อมั้ยว่าพอ PR post ว่าวันนี้น้องแพทตี้เข้า จะมีลูกค้าจองทันที ....น้องคนนี้ต้องมีอะไรดีแน่ๆ
บรรยยายให้ฟัง ...
น้องแพทตี้ หน้าตาน่ารักแบบลูกคุณหนู ยิ้มหวาน สวย ดูดี ดูแพง ดูมีการศึกษา ไม่ใช่เด็กสก๊อยรอยสักใจแตก แน่นอน   

น้องอัธยาศัยดี น้องคุยไม่เก่งแต่ช่างเอาอกเอาใจ

น้องเริ่มอาบน้ำให้ ใส่ใจในรายละเอียด อาบไปคุยไปเพื่อให้เราไม่เขิน
พอเราอาบเสร็จ น้องขออาบต่อ น้องบอกให้มารอที่เตียง แต่ผมขอยืนดู ...เธอก้อยินดีไม่ขัด ซึ่งผมไม่สามารถยืนดูเฉยๆได้ จึงขอน้องถูสบู่ให้ ...
แจ่มเลย ผิวพรรณเหมือนเด็กสาว มอต้น หน้าอกตึงมือและช่วงล่างกำลังดี ปิดสนิท มีหญ้าปกคลุมเล็กน้อยเท่านั้น โอ้ !!! มันได้ฟีลยิ่งนัก

บิ้วที่อาบน้ำกันพอสมควร มาที่เตียงกันเลย ดีกว่า

น้องออกตัวว่านวดไม่เก่ง พี่ชอบแบบไหน แนะนำได้เลย ...ผมเลยบอกว่า ไม่ต้องนวด ข้ามการนวดไปได้เลย
ขอพี่บิ้วเธอก่อน แก้ม ใบหู ซอกคอ milk ... หน้าท้อง และ a little forest .....
ต่อไป ...น้องขอ บิ้วบ้าง ลิ้นมาละเลงทั่งร่างกาย มือเธอไม่อยู่เฉย มาอยู่ที่น้องชาย พอเริ่มได้ที่เธอใส่ CD ให้และใช้ปากต่อ
เริ่มเบาๆ และ แรงขึ้นๆๆ ผมต้องเบรกเธอไว้ก่อน ไม่งั้นจบเร็วแน่ครับ
 จากตอนนี้ ไปอีก ประมาณ 30 นาที ผมคงต้องเซ็นเซอร์ เพราะถ้ายังขืนยังเล่าต่อ น้ำเดินแน่ 555

** ในช่วงที่ทำภาระกิจ ได้สัมผัส sound น้อง...มันเซ็กซี่มาก ไม่เฟก

อันนี้เป็นทริกเล็กๆ น้อยๆ นะครับ
ท่า On The Top น้องตัวเล็ก ท่านี้ เหมาะมากแต่อย่านานเกินไป น้องจะเหนื่อย
ท่า Doggy น้องอาจจะเจ็บ ลองถามน้องดูก่อนนะครับ นุ่มนวล เบาๆ ถนอมน้องด้วยครับ

สรุปครับ
การอาบน้ำ 8/10
girlfriend 10/10
การนวด ..ไม่ต้องการนวดครับ
การบิ้ว  9/10
sound 9/10
แค่นี้ก้อพอแล้วมั้ง ไม่ต้องสนใจหรอกว่าทอน หรือเปล่า เอาเป็นว่า เธอทำให้เรานึกถึงแฟนคนแรก ตอนมอต้นเลย ครับ

***โพสและรูปที่ลงนี้เป็นเพียงส่วนนึงของการบ้านครั้งนี้ อาจจะต้องต่อภาค 2 ซึ่งน่าจะอยู่ในเรท XXXX น้องบอกว่าอาจจะเลิกทำเร็วๆ นี้  :004:
เพราะเก็บตังค์ได้พอแล้ว ฮือ ๆ เศร้า ...แต่ตอนนี้ น้องยังทำอยู่นะครับ ถนอมน้องด้วย เพื่อความน่ารัก สดใสของน้อง และความเป็น อมตะของพวกเรา

ออนไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9
  ทางร้านขอบคุณสำหรับการบ้านน้องแพทตี้มากๆๆนะคะ

แบบนี้รับส่วนลดไปเลยคร่า

Princess spa กิ่งแก้ว 14/1  ยินดีต้อนรับคะ

โทร 0918290600
0645230898

ID spaprincess
Id princess141

ยินดีรับบัตรเคดิตทุกธนาคาร

ร้านเปิดตั้งแต่ 10.00-02.00
[/b]

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106