ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านไออิ น้องลักยิ้ม ถ้าจำชื่อไม่ผิดนะ  (อ่าน 1983 ครั้ง)

ออฟไลน์ lovelovery

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ส่งการบ้านรอบเดือนครับ ร้านแรก เคหะปากเกร็ด เริ่มเเรกกลับมาจากทำงานเหนื่อยๆเลยไปหาที่นวดบรรเทา ขึ้นไปคิดว่าไปเจอน้อง ....   ครับเลยต้องเปลี่ยนใจขึ้นกับน้องอีกคนก้น่ารักดีแต่ไฟหน้าไม่สว่างครับเข้าขั้นมืดเลย. ตัดไปที่ห้องเริ่มอาบน้ำก้อาบพร้อมกันตามเสต็บบิ้วดี พูดเก่งลูกอ้อนเยอะน้องถ้ามว่านวดกี่รอบดี ผมก้ไม่คิดอะไรเลยบอกน้องเจ็ดแปดรอบก้พอน้องขำหึหึ  เดวมีตาย555+++ กับมาที่เตียงนวดน้องก้เริ่มนวดเราก้สั่น  หนาวคับ แอร์เย็นมือน้องก้นวดไปทั้งตัวสุดท้ายแพ้น้องไปก่อนน้องนำไปแล้ว 1-0 เราไม่ยอมบอกน้องพี่ขอนวดคืนน้องไม่ขัดขืนเราพลิกตัวน้องทันที่พร้อมนวดทุกจุด มือพลาดไปโดนปากถำ้น้องมองแบบอายๆเราไม่รุไม่ชี้ พานิ้วดัชนี้วิ่งเข้าถ้าน้องพี่ตรงนั้นไม่เมื่อยสักพักใหญ่น้องก้เงียบไป พร้อมกับบอกว่าถำ้มันปิดแล้ว5555.  งานนี้เสมอ 1-1  แล้วครับ นอนให้น้องนวดต่อสักพักน้องโจมตีผมอีกแล้ว เกือบน้องขอชีวิตแต่สู้ครับ น้องรูดไมค์มาร้องเพลงปาดดเพลงเพราะจัง สักพักไมค์พังคับน้องไม่หยุดเรานี้กลัวเลยน้องยังร้องต่อจนไมค์พังจนต้องบอกน้องเมื่อกี้พี่ขอโทษพี่ผิดไปแล้ว แต่จะแก้แค้นไม่ทันครับเวลาหมด จบที่ V2. ปมแพ้ไป 3-1 ต้องมีแม็ทล้างตาล่ะงานนี้ ร้านนี้รับแค่  V. ไหนไม่ทราบครับแล้วแต่คุณทรัพ ยังงมีร้านต่อไปรออ่านนะครับ เอาเข้าลายกลุ่มด้วยครับ ขอบคุณครับ
ID: Kingpaper01