ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ววววว ที่รัก จ๋าาาาา ทั้งหอม ทั้งหวาน @หอหญิง  (อ่าน 1496 ครั้ง)

ออฟไลน์ DR.YETYUP

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2

วันนี้กะจะเข้าไปลองน้องพันษา เห็นมาใหม่ แต่ดันรอบเต็ม

เลยเปลี่ยนมาจองน้องที่รักแทน (จริงๆ อยากลองหลายคนเลย อยู่ที่ว่าจะว่างตรงคนไหนเท่านั้นเอง)

ตัวจริงของน้องที่รัก พูดได้เลยว่า... สวยเลยทีเดียว

ผิวเนียนมากครับ ลูบไม่มีสะดุดเลย

ช่วงบนน้องมาเต็ม จุกสวย ทำมา แต่สำหรับผมโอเคครับ ทรงธรรมชาติ (ไม่บอกก็ไม่รู้)

อาบน้ำธรรมดาครับ น้องคุยไม่หยุดเลย 55

ช่วงล่างน้องดูแลดีมากครับ สีสวย ไม่มีกลิ่นเลย

กลับมาทีเตียง ... ผมบุกน้องก่อนเลย ไม่ไหวจริงๆ

น้องเป็นคนจุดติดไม่ยากครับ ที่สำคัญข้างล่างอร่อยมาก กินอิ่มเลย

จนน้องเสร็จไปรอบนึง หลังจากนั้นผมก็โหลด CD

บุกน้องไปหลายท่า จนน้องฟินไปฝั่งพร้อมกับผมอีกรอบ

น้องที่รักร้องครางได้ฟิวส์มากครับ ไม่ได้ร้องดังเร้าใจ แต่มันได้อารมณ์ว่าไม่เฟคดี

คงกลับไปซ้ำน้องอีกแน่นอนครับ

เนื้อตัว ให้ 10/10

งาน 10/10

น้องที่รัก @หอหญิง