ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไออุ่นรอบที่เท่าไหร่จำไม่ได้ ที่ flowerspa  (อ่าน 1635 ครั้ง)

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
ไออุ่นรอบที่เท่าไหร่จำไม่ได้ ที่ flowerspa
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 06:48:45 AM »
เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมากำลังจะไป ตจว. ช่วงเย็นเลยแวะร้านประจำ flowerspa จัดน้องไออุ่น ขึ้นกันหลายครั้งแล้วคุ้นเคยกันดีน้องตามใจสุด อันนี้อาจจะเพราะว่าขึ้นกันหลายรอแล้ว ถึงห้องชวนกันอาบน้ำเลย เล่นบิ้วเสียวตั้งแตอาบเลย แล้วมาต่อที่เตียงน้องร้องเพลงสดชุดใหญ่ให้แทบแตก เลยจับน้องนอนลงเป็นฝ่ายรุกบ้าง จัดการทาสี ดูดนมอย่างอร่อย อารมณ์ร่วมมาเต็ม โหลด CD อ่านข้อมูลกันเปลี่ยนไปหลายลีลาหลายท่าจนมาจบที่ท่า doggy สุดมันนะครับ แล้วไปล้างตัวเวลายังเหลืออีกพอควร นอนแก้ผ้ากอดกัน ซักพักน้องอารมณ์มา ดูดป่กแลกลิ้นสุดมันตั้งแต่อาบน้ำแล้ว แล้วน้องก้อโหลด CDอีกอัน แล้วก้ ขึ้นอีกนู๋อยากแตกอีกรอบนะ นู๋ทำเองนะ น้องจัดกเองเลยอีกแล้วน้องก้อแตกไปอีก1 สุดมันครับน้องไออุ่น งานดีมาก พอๆๆกับปองแปงเลย ไปลองได้ครับ ไม่มีหล่นชัวร์ เดี๋ยวมาลงปลานะ

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
Re: ไออุ่นรอบที่เท่าไหร่จำไม่ได้ ที่ flowerspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 07:19:02 AM »
ปลามาลง