ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: // แค่เห็นก็แทบแตกแล้ว "น้องเทย่า" ผู้หญิงอะไรไม่รู้ โคตรเซ็กซ์เลย + ปากอบยืนยัน  (อ่าน 1962 ครั้ง)

ออฟไลน์ ★ Iceage ★

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 331
  • ถึงขี้อาย แต่ใจกระสัน

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=272101.msg864940#msg864940

ด้านบนนี้เป็นลิงค์การบ้านที่ผมขึ้นกับเธอครั้งที่แล้วนะครับ

วันนี้ทันทีที่ผมเห็นเธอแจ้งเข้าร้าน ผมหยุดทุกอย่างที่กำลังทำอยู่เลย

เพื่อจองคิวน้องเทย่า แล้วรีบดิ่งตรงไปร้านหอหญิงทันที

ไปนั่งรอน้องอยู่แปปนึง แล้วพีอาร์ก็เรียกน้องออกมาให้ลูกค้าคนอื่นๆ ได้ดู (ส่วนผมได้ขึ้น)

ลูกค้าคนที่นั่งข้างๆ ผม ถึงกับพูดออกมาว่า "หูยยยยส์ แค่เห็นก็แทบแตกแล้ว"

ครับ... มันเป็นอย่างนั้นจริงๆ ขนาดผมเคยขึ้นกับน้องไปแล้วครั้งนึง

เจอเธอครั้งนี้ เพียงแค่เห็นเธอ ผมยังเสียวเลยครับ

ทันทีที่เข้าห้องมา เราก็แสดงความคิดถึงกันอย่างนัวเนียเลยทีเดียว

ใจจริงไม่อยากอาบนง อาบน้ำมันแล้ว แต่เพื่อความั่นใจ เลยต้องอดใจไว้ก่อน
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *

พออาบน้ำเสร็จเท่านั้นแหละ

รีบพาน้องโดดขึ้นเตียงเลย น้องเทย่าก็ตามฟิวส์ดีจริงๆ

โคตรคลิ๊ก โคตรโดน ไหลลื่น ไม่มีสะดุดซักนิด

เราอยู่บนเตียงกันฉันผัวเมีย

ย้ำครับ...

ว่าฉันผัวเมียจริงๆ

อิๆ
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

• *

ทุกสิ่งที่เธอมี

ทุกอย่างที่เราร่วมสร้างให้กันและกัน

โคตรมัน โคตรบันเทิงจริงๆ

น้องเทย่า @หอหญิง

ออฟไลน์ redocean

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
หันหลัง หุ่นน่าด๊อกมากกกกก

สุดยอดเลย นมเทพด้วย
 :032:

ออฟไลน์ konbannok

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
น้องหุ่นดีมากๆ เลยครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
เอวเล็กน่าจับจริงๆๆ :034:

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
ทรงอย่างนี้ มีกี่น้ำก็ไม่พอ รับรองแตกหมดไม่มีเหลือ  :92: :92: :92:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
อื้อหือออ หุ่นขั้นเทพเรยครับ :013:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
เอวคอดเลย แจ่มครับ