ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองร้านใหม่ w ห้องสวยดี น้องก็โดน ชอบสะโพกน้องต๊อกแต๊ก คนนี้มาก ๆ  (อ่าน 3615 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lion_Man

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันเสาร์ที่ผ่านมา แวะไปลองร้านใหม่ ในโซนเลียบด่วน

ดู ๆ แผนที่ มีงง ๆ เล็กน้อย แต่ก็ คลำหาทางมาจนถูกจนได้

ตอนแรกก็ นึกว่าอยู่แถวไหน อ๋อ ใกล้ ๆ เซนทรัล อีสวิวนี่เอง

พอไปถึงร้าน ก็ เดินเข้าไปร้านนี้ ลักษณะ เป็นบ้าน พอเข้าไป

ภายในส่วนของรับรองลูกค้า ก็ เจอพีอาร์ พีอาร์เชิญให้นั่งพักก่อน

พอได้จังหวะ ก็ เรียกน้อง ๆ มาให้ดูทีละคน พอเข้าตาหลายคนครับ

แต่......

แต่ สุดท้าย ผมเลือกน้อง ต๊อกแต๊ก ดีกว่า ทรงดี หุ่นดี หน้าตาน่ารัก

สอบถามข้อมูล ของทางร้านก็บอกว่า น้องงานดีมาก ๆ หุ่นดีคอนเฟริม

ไม่นานก็ จ่ายค่าคอสไป แล้วก็ เดินตามน้องเข้าไปภายในห้อง อันนี้หล่ะ

ภายนอกห้อง ส่วนตัวดูเฉย ๆ แต่พอเข้าไปภายในห้อง กลับรู้สึกชอบครับ

• *

ห้องดู ตกแต่งสวยดีครับ ห้องน้ำสะอาด โดยรวมโอเคครับ แต่เห็นทางร้าน

แจ้งว่า ยังไม่เสร็จ 100 % แต่แค่นี้ ผมก็ว่า โอเคครับ หัวเตียง ไฟได้อารม

อยู่ดีครับ พอคุยกันได้สักพัก น้องก็ ชวนกันไป อาบน้ำ พอแก้ผ้าออกมา 

:034: :034: :034: :034:

ชอบเลยครับ  :81: :81:

• *

อาบน้ำสะอาดครับ มาตรฐานร้านแบบนี้ คล้าย ๆ กันหมดครับ

อาบน้ำเสร็จก็ มาต่อกันที่เตียงครับ คุยกันก่อนอีกแล้ว ก่อนที่น้อง

จะค่อย ๆ เข้ามาบิ้ว ตามลำตัวของผม ความเสียวเริ่มบังเกิดแล้ว

:035: :035: :035: :035:

• *

น้องบิ้วได้เก่งมากๆ   :91: ส่วนตัวแล้วของแบบนี้ พร้อมเสมอ  :82:

แล้วผมก็ ปล่อยให้น้อง ต๊อกแต๊ก เริ่มบิ้วผมไปก่อน เธอบิ้วได้เสียวมาก ๆ

เริ่มมีอะไรหลาย ๆ อย่างที่ รู้สึกว่า ประทับใจครับ เวลาผ่านไปพอสมควร

ผมก็ ถึง จุดหมายจนได้ สำหรับ น้องต๊อกแต๊กคนนี้  :84:

• *
สำหรับใครที่ชอบ ผู้หญิง หุ่นดี ๆ สะโพกงอน ๆ สวย ๆ ผมว่า

น้องต๊อกแต๊ก ร้าน w plus คนนี้ ได้อยู่เลยครับ  :048:

• *

ลงมาก็คุยกับ พีอาร์สักหน่อย เลยถามเค้าว่า ห้องจะเสร็จเมื่อไหร่

พีอาร์บอกใกล้แล้วค่ะ  :86:

น่ารักมาก ๆ มีพาผมชมห้องอื่นๆ ด้วย ห้องตกแต่งต่างสไตล์ กันแต่ล่ะห้อง

โดยรวมผมก็ว่า สวยดีครับ สำหรับร้านนี้ ก่อนกลับบ้านก็ นึกชมครับ

มีน้ำขวด แบบสะอาดปลอดภัยดีครับ ดุไฮ ดูลงทุนดีครับ แค่ 5 บาท :90:ก็ทำให้ลูกค้ารู้สึกดี

รู้สึกตื่นเต้นมาก ๆ มีระบบสะสมแต้ม ดูไฮ ๆ ดี ผมก็ สะสมแบบงง นิดหน่อย  :012:

ออฟไลน์ Trueyou

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
ซ่อนรูป แกะออกมาใหญ่แฮ่ะ  :92: