ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนมเย็น @บ้านเพื่อน งานดีสุดๆ  (อ่าน 5667 ครั้ง)

ออฟไลน์ MewMewMew

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
น้องนมเย็น @บ้านเพื่อน งานดีสุดๆ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 08:03:48 PM »
เป็นการส่งการบ้านครั้งแรก
พอดีได้มีโอกาสไปร้านบ้านเพื่อนเพราะว่าอยู่ไม่ไกลจากที่พัก
จึงได้จองน้องคนนึงไว้   พอใกล้ถึงเวลาพีอาโทรมาบอกว่า
น้องยังติดงานอยู่ขอเลื่อนเวลาออกไป   เราก็โอเค
พอใกล้ถึงเวลาเราก็ได้เดินทางไปที่ร้าน แต่พี่อาได้ไลน์
มาบอกว่าน้องยังติดธุระอยุ่ แต่ด้วยความที่ออกมาแล้ว
ก็เลยไปนั่งเล่นรอน้องอยู่ที่ร้านเลย  ระหว่างรอน้องพีอาก็ได้แนะนำน้องคนนู้นคนนี้ไปเรื่อย
เผื่อไว้สำหรับครั้งหน้าที่เราต้องการไปใช้บริการอีก   จนผ่านไปซักพักเหมือนพีอายังติดต่อน้องไม่ได้
เลยให้เราดูน้องคนอื่นก่อน   ตอนนั้นมีน้องนมเย็นที่ยังไม่ได้ขึ้นงาน  ผมก็เลยได้เปลี่ยนไปขึ้นกับน้องนมเย็นแทน

พอเข้าไปที่ห้องก็ทำความรู้จักน้องเล็กน้อย   เราก็พูดกวนๆน้องตามประสาเรา
หลังจากนั้นน้องก็ชวนไปอาบน้ำ  น้องอาบน้ำสะอาดมากครับดูแลได้ดีไม่เหมือนกับคนที่เพิ่งเคยมาทำงานแบบนี้ส่วนใหญ่
หลังจากอาบน้ำน้องก็ให้เรานอนคว่ำพร้อมกับที่น้องนวดให้   น้ำหนักมือน้องดีมากครับทำผมเคลิ้มเกือบจะหลับไปเลย
ติดที่ตรงว่าเวลาน้องวนไปแถวๆหว่างขามันวูบขึ้นมาถึงท้ายทอยเลย    :015:
ผมเลยบอกน้องไปว่า  "จะนอนคว่ำไม่ได้แล้ว 555+"
ด้วยความที่น้องดูเหมือนเป็นคนกวนๆชอบแกล้งก็มีการมาขอเช็คก่อนด้วยนะ 55

หลังจากนั้นน้องก็ให้นอนหงายพร้อมกับเริ่มทำการบิ้วครับ
น้องบิ้วได้ดีมาก  จนผมทนไม่ไหวต้องขอพลิกเกมเป็นฝ่ายบิ้วน้องบ้าง
ผมไล่ตั้งแต่บนยันล่าง จนน้องนี่หลับตาเกร็งไปหมด
พอเริ่มเตลิดเปิดเปิงหมดก็ไปที่ สเต็ปสุดท้าย
หลังจากนั้นก็สบายตัวกันไป
หลังจากอาบน้ำน้องก็มีมานวดให้  ถือว่างานดีมากครับ  สำหรับคนที่ชอบสายนมกับงานบริการดีๆ

หน้าตา 8/10 น้องออกแนวหน้าคมๆหน่อย  ใครชอบสายน่ารักๆอะไรพวกนี้ผ่านเลยก็ได้นะครับ
รูปร่าง 8/10  น้องจะไม่ใช่แนวบางกรอบอวบนิดหน่อย แต่ไม่มาก
ผิวพรรณ  8.5/10  ผิวเนียนครับแต่ไม่ขาว มีรอยสัก  (สวยครับ  ผมไม่ชอบรอยสักเห็นรอยสักน้องยังชอบเลย)
ไฟหน้า    9.99/10  ไฟหน้าใหญ่มาก  จุกสวย(มาก) ปล.คิดว่าทำไมน้องถึงได้ชื่อนมเย็นหละครับ???
สเปรย์    10/10   น้องสเปรย์ดีมาก พร้อมกับมองไปที่หน้าน้องนี่แบบสุดๆจริงๆ
ช่วงล่าง   8.5/10  สวย ไม่รก เกาะถนนดีครับ
GF   100/10  คุยดี คุยสนุก  งานดีไม่มีอิดออดและก็ออกแนวกวนๆด้วย  พอดีเราชอบแกล้งน้อง น้องก็เลยกวนๆเราคืน

แถมคะแนน PR  20/10   แนะนำดีมากครับ ไถ่ถามว่าเราชอบแบบไหน  น้องคนนี้คนนั้น คนไหนดีตรงไหนคนไหนยังไง
                                พีอาแนะนำแบบไม่กั๊กเลยครับ     สำหรับใครที่ไม่แน่ใจว่าเลือกแบบไหนดี ปรึกษา PR ได้เลยครับ

สุดท้ายนี้   สุภาพกับน้องไว้ครับแล้วจะได้งานที่โอเคกลับมาแน่นอน   สำหรับน้องนมเย็นนี่ต้องรีบหาเวลากลับไปซ้ำแน่นอนครับ  งานดีเกินราคาจริงๆ

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: น้องนมเย็น @บ้านเพื่อน งานดีสุดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 08:39:42 PM »
เขียนดีมากครับ รออ่านฉบับต่อไป มีโอกาสจะตามไปลอกครับผม :85:

ออนไลน์ ✪ บ้านเพื่อน➠Original ✪

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 20
Re: น้องนมเย็น @บ้านเพื่อน งานดีสุดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 08:42:48 PM »
ขอบพระคุณการบ้านเป็นอย่างยิ่งครับ  รับส่วนลดครั้งต่อไปตามโปรเลย จร้า :044:

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 856
  • wait 'til you get a load of me
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 08:46:12 PM »
+1 ให้การบ้านคับผม
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 08:48:58 PM »
เขียนดีมากครับ รออ่านฉบับต่อไป มีโอกาสจะตามไปลอกครับผม :85:

ขอบคุณครับ  น้องงานดีมากเหมาะสำหรับไปซ้ำจริงๆครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 08:50:25 PM »
+1 ให้การบ้านคับผม

ขอบคุณครับ  ผมได้ติดตามบ้านเพื่อน เพราะการบ้านท่าน Dead PooL เลยครับ