ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนส่งการบ้าน น้องมิลาน แห่ง @wow  (อ่าน 2373 ครั้ง)

ออฟไลน์ kath

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ย้อนส่งการบ้าน น้องมิลาน แห่ง @wow
« เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 05:22:46 AM »
เพิ่งมีโอกาสได้มาที่นี่เป็นครั้งแรก ช่วงก่อนปีใหม่สัก 1 อาทิตย์ หลังจากติดตามอ่านในห้องนี้มานาน ร้านเดินทางสะดวกกว่าที่คิด มีที่จอดรถพร้อม

ก่อนไปถึงโทรถาม pr น้องน้ำตาลอยู่ไหม pr บอกกลับแล้วค่ะ แต่ไม่เป็นไร เด๋วเราไปดูที่ร้านเลยดีกว่า
ไปถึง pr เรียกเด็กให้มาดูทีละคน จนถึงน้อง มิลาน โอ้วแม่เจ้าาา ต้องคนนี้แล้วหล่ะ ขาวน่ารักบางกรอบ

พอถึงบนห้องชวนน้องคุยไปเรื่อยๆ น้องบอกนู๋เขิลพี่มองนู๋อะไรขนาดนั้น แหม่ก็น้องเล่นน่ารักซะขนาดนี้พี่ไม่อยากแค่มองแล้วเนี่ย
ว่าแล้วก็พากันไปอาบน้ำ พอถึงบนเตียงน้องบอก พี่กอดนู๋หน่อย หั้ยยะจะรออะไรล่ะคับ น้องบอกนู๋เขิลเลยชวนพี่กอด หลังจากนั้นก็นัวสิคับรอไร รู้ตัวอีกทีเหงื่อเต็มตัว แมงเอ้ยโคตรมันส์

สรุปเลยล่ะกัน ถ้าไปร้านแล้วเจอน้องก็ขึ้นเถอะครับ น้องโคตรน่ารักฟิลแฟน นึกถึงแล้วของขึ้น