ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฮารุ fin club พุทธมณฑลสาย 4 ฟินๆ  (อ่าน 2464 ครั้ง)

ออฟไลน์ yahaaa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น้องฮารุ fin club พุทธมณฑลสาย 4 ฟินๆ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 08:25:48 PM »
น้อาฮารุ ตัวเเน่น ขาว หุ่นดี น่ารัก เล็งไว้นานเเล้วครับ วันนี้ได้โอกาศ เลยเเวะ เข้าไป ทำธุระ พุทธมณฑลสาย 4 น้องสวยกว่าในรูปมาก ขาว อ่อร่า จุกซีน่อน เเค่ได้เห็นก็ใจเต้นเเล้ว
มาถึงฉากอาบน้ำ แรกๆยังเขินครับ พอคุยไปคุยมาเริ่มไฟติด คุยยาวเลย 555 คุยดี นวดถือว่าโอเคร หลังจากนวดหลังเสร็จน้องก็บอกว่าเอาละพร้อมละนะ ไม่รอช้าครับ รอเวลานี้มานาน ขอไม่อธิบายละกันต้องมาเอง เสียวๆสุด บอกเลยว่าฟิน ให้10/10 ครับไม่มีทอน :032: