ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่สุดแห่งปี 2017 ของผู้ชายที่มีนามว่า "จั้ก'' (ปาร่วม100) Updateลายเเทงหน้า1-12  (อ่าน 46436 ครั้ง)

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
สวยทุกคนครับ  :006:
มีใครน่าสนใจบ้างไหมพี่

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
:012: :012: :012:

FC เฮียเลยครับผม... ติดตามอ่านการบ้านทุกฉบับ สรุปที่สุดแห่งปีมาทุกปี...

:044: :044: :044:
  ยินดีเสมอเพื่อทุกท่านเเละเพื่อน้องๆครับพี่

• *
wow สุดยอดครับเฮีย ผมFC เลยครับ อยากขึ้นกับน้องเฟอรี่ ยัมมี่ครับ
  ต้องจัดเรยครับพี่ห้ามพลาด

• *
สุดยอดครับเฮีย ขอตามลอกท่านอาจาร์ยๆดีกว่า ไปจิ้มๆเอาเองหล่นเละเทะตลอดเลยครับ :012:
  ลองอ่านข้อมูลผมก่อนไปขึ้นครับน่าจะพอช่วยอะไรได้บ้างครับ

• *
สุดยอดเลย แต่ละนาง ส่วนผมนี่เก็บแต่โซนพระราม3 เท่านั้น :044:
  เฟอรี่กะนิวเคียพี่ห้ามพลาดน้า

• *
สุดยอดไปเลยครับผม อยากตามไปลอกน้องมารีน @Absolute แต่ไม่รู้ยังทำอยู่มั้ยครับ  :035:
พี่ๆ ท่านใดมีเบาะแสน้องรบกวนแบ่งปันด้วยคร้าบ
  ลองสอบถามทางร้านดูได่เรยครับพี่เพราะคนนี้ผมก้ขึ้นนานเเล้ว

• *
อยากโดน
 เฟอรี่
 เทย่า
 มารีน
 สายป่าน
 สไมล์
 ยัมมี่

แต่ละคนนนนน

ส่วนเฮียต้องหาโอกาส เกบ พริกป่น นะฮะะ
พริกป่นเชียเมียตัวเองจังนะ.  อิอิ

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
สุดยอดจิงๆคับ
การบ้านเฮียจั้ก
ผมติดตามอ่านตั้งแต่ยังไม่ได้สมัครเวบนี้เลยครัช

แต่การบ้านของเฟอรรี่นี้สุดจิงๆ

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
ไม่ได้อ่านการบ้านกรุแตกมานานแล้ว

เทพทรงคุณค่าอย่างเฮีย ยิ่งน่าติดตาม

การบ้านเฮียเชื่อถือได้ชัวร์ ไม่มีมั่วนั่งเทียน

เท่าทีเคยสนทนากับเฮีย

เฮียจั๊กเป็นคนตรงไปตรงมา น่ารัก

นั่นเป็นเหตุผลที่ เฮียได้งานดีจากน้อง ไม่ใช่เพราะเทพ

ท่านใดลอกเฮีย ควรให้เกียรติน้องแบบเฮีย

ท่านจะได้งานเหมือนเฮีย ไม่ใช่ทำตัวเ_ี้ย แล้วจะได้งานเฮีย นะจะบอกให้
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
สุดยอดครับ รีวิวสรุปทั้งปีให้...คนไหนซ้ำมากที่สุดครับ?

+แต้มให้เลย