ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชาเเนล Flowerspa อีกหนึ่งนางฟ้าบ้านดอกไม้ มีปลาจากน้อง  (อ่าน 2465 ครั้ง)

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
ไปเเบบไม่ได้จองน้องมาก่อนคนนี้ เเต่เห็นตอนโชตัวเเล้วอดใจไม่ไหว
หน้าตาถือว่าดีต้นๆของร้านเลยผมว่า หน้าออกหวานๆปนสเน่ห์เเบบพริตตี้ ขาว สูง ออกอวบนิดๆเเต่ก็หุ่นดีเเบบโมเดลได้อยู่
ผมชอบรอยยิ้ม น้องเป็นคนยิ้มสวยมาก เวลายิ้มเเล้วหันข้าง เหมือนดาราชื่อ ใหม่ ดาวิ....มากกก ผมว่า :048:
เรื่องงาน ผมว่าน้องเต็มที่กับงานดีมากนะ ตั้งเเต่ถอดเสื้อ ห้องน้ำ ถึงบนเตียง ราวกับเเฟนที่พึ่งจีบติดเลยทีเดียว
เเต่ก็ต้องสะอาด สุภาพ เเล้วให้น้องเค้าถึง เเน่นอนท่านก็จะได้รับการบันเทิงเต็มที่เเบบผมเเน่นอน สบายตัวทีเดียวเชียว
ผมบอกเป็นนัยๆเเล้ว คงเข้าใจนะครับ สำหรับผมคุ้มคับ ได้มีเวลาดีๆกับนางฟ้าน่ารักๆในราคาที่เอื้อมถึงคับ
ลายเเทง ชาเเนล Flowerspa
ปล ปลากรอบอาจไม่ชัดเพราะจับปลาด้วยมือถือน้องเค้าเอง ทุกอย่างให้น้องเค้าสบายใจคับเราก็จะทอนกลับมาเยอะๆ

:O

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
คนนี้เล็งไว้อยู่ไว้จะไปลอง ขนาดขาประจำอย่างท่าน L น้องยังไม่ให้จับปลา

ผมต้องไปลุ้นหน้างานซะแล้ว
   :012: :012:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
น่าสนใจครับ

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 856
  • wait 'til you get a load of me
ชอบเลยน้องถึงๆแบบนี้  :84:
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ ` L ,

• *
  • Like: 79
คนนี้เล็งไว้อยู่ไว้จะไปลอง ขนาดขาประจำอย่างท่าน L น้องยังไม่ให้จับปลา

ผมต้องไปลุ้นหน้างานซะแล้ว
   :012: :012:

จับปลาพอได้คับ ขอน้องเค้าดีๆ เเต่น้องเค้าถ่ายให้ผมเองเลยคับ 55 เรื่องจับปลาไม่ได้สนมากหรอกคับเเค่น้องเค้าน่ารักงานดีถูกใจผมก้พอ
:O