ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเอวา Sugar Spa @ อ่ออนนุช67  (อ่าน 1029 ครั้ง)

ออฟไลน์ ManCityLion

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องเอวา Sugar Spa @ อ่ออนนุช67
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2017, 10:46:16 PM »
   พอดีวันนี้แวะไปส่งของที่kerryแถววัดกระทุ่มเสือปลา เพื่อนแนะนำมาว่ามีร้านเปิดใหม่แถวนั้น หลังจากทำธุระเสร็จ ดูจากเวลาแล้ว เหลือๆ แวะเข้าไปดูหน่อยดีกว่าอากาศข้างนอกมันหนาว :048: หลังจากคุยกะน้องpr สักพักก็ดูรูปน้องๆสะดุดตาที่น้องเอวา น้องน่ารักใสๆ น้องprบอกนานน้องเข้าทีนะคะ ถ้าไม่ติดเรียนถึงมา  เลยเรียกน้องมาดูตัว น่ารักกว่าในรูปอีก จองเลยดีกว่า หลังจากนั้นจ่ายค่าสินสอด พอถึงห้องก็คุยกะน้องสักพัก น้องบอกพึ่งมาทำที่นี่ที่แรก ถ้าว่างๆไม่ติดเรียนถึงมาค่ะ อูยยิ่งน่าค้นหา น้องบอกอาบน้ำกันดีกว่าคะพี่ ไปสิครับ พี่ไม่ดื้อ ตัดไปที่เตียงน้องบิวท์ไปเรื่อยๆงานหวาน หลังจากเริ่มรู้สึกว่าถ้าอยู่แบบนี้เขื่อนแตกแน่ ขอน้องให้พี่ได้ลุยบ้างดีกว่าเดี๋ยวน้องจะเหนื่อย :032:หลังจากนั้นเป็นเรื่องของเรา2คนเลยครับ :032: น้องน่ารักครับ สุภาพกับน้องไว้นะครับ ผมว่าทอนกันแน่นวล แนะนำครับร้านดูสะอาดน้องๆเด็กน่ารักหลายคน ค่าคอสไม่แพงด้วยครับ ช่วงนี้ที่ร้านเค้ามีโปร แอดไลน์ไปถามกันเองนะครับ น้องprบอก โปรดีๆมีเรื่อยครับ @sugarspa ปล:ผมส่งการบ้านให้แล้วนะครับน้องprตามสัญญา รอบหน้าพี่จะไปรับส่วนลด :048:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
Re: ส่งการบ้านน้องเอวา Sugar Spa @ อ่ออนนุช67
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 07:49:21 AM »
ข้อมูลใหม่ จดๆๆ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: ส่งการบ้านน้องเอวา Sugar Spa @ อ่ออนนุช67
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 10:28:48 AM »
ขอบคุณมากเลยครับ
 :048: :048:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 11:05:36 AM »
แจ่มๆ