ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อันดา Lust spa  (อ่าน 3277 ครั้ง)

ออฟไลน์ No_one

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 15
อันดา Lust spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 10:36:49 PM »
วันนี้ไปตามคำแนะนำพี่คนนึง และพี่ที่ร้านก็แนะนำน้องคนนึง เด็ดมาก
ผมก็เลยลองดู ตั้งแต่เจอหน้าน้อง น้องเป็นกันเองมาก คุยสนุก(ผมคุยไม่ค่อยเก่ง)
น้องทำได้ทุกอย่างจริงๆ ในคอร์สB2B ฟินมากๆครับวันนี้
ขอบคุณพี่ทั้งสองที่แนะนำครับ

:048: :048: :048: