ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องสโนไวท์ เด็ก19ได้ฟีลเสี่่ยกินเด็ก@Tulip Spa\\อ้อมน้อย  (อ่าน 6883 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
เข้าไปทิวลิปอ้อมน้อย
พีอาร์แจ้งข้อมูลเด็กสุด19เอง เข้าตาเสือแก่อย่างผม
น้องสโนไวท์เอาะๆ เด็กๆคุยสนุกกันเอง
ผิวขาวเนียนไปทั้งตัว (ขนาดน้องบอกว่าตัวเองดำลงเพราะกลับมาจากบ้าน)
หน้าอกหน้าใจสวยได้รูปเนียนนุ่ม น้องขี้เล่น ไม่หวงตัวเลย
ได้ฟีลลิ่งสุดๆ

น้องสามารถพิชิตผมแตกพ่ายครั้งแรกได้ในเวลารวดเร็วที่สุดเป็นประวัติการเลย
คงต้องกลับไปอีกรอบเร็วๆนี้คับ
เล็งไว้หลายคนอิอิ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
19 นี่เด็กมากเลยนะครับเนี่ย