ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เทรนงาน น้องใหม่ ไฟแรง ใจถึงสุดๆ !! +ปาตัวหญ่ายๆ  (อ่าน 4168 ครั้ง)

ออฟไลน์ TonyS7

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 56
สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ ขอให้ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ สมหวังทุกประการนะคร้าบ
กลับมาจากเที่ยวปีใหม่ ผมก้อมาลุยงานกะปู๋เช่นเคย อิ_อิ
บังเอิญจริงๆที่ เมื่อวานผมดันอยู่ใกล้ๆร้านพอดี Pr.ไลน์มาแจ้งว่าน้องกำลังเขียนใบสมัครค่ะ มาไม๊พี่
จะรออะไรล่ะครับ จัดไปสิ
ผมก้อตรงดิ่งมาเลย เสร็จงานแล้ว เพราะน้องมาสมัครตอนทุ่มนึง วันนี้ไม่ต้องโดดงาน ไม่ต้องรีบกลับ
ตอนเห็นน่าน้อง โดนเลยครับ แบบว่า น่ารักอ่ะ รีบจ่ายเงินเลยสิ รอนานเสียเวลา
น้องคุยเก่งดี ก้อคุยนั่นคุยนี่ไปเรื่อย พอเข้าไปอาบน้ำเท่านั้นแหละ !! โอ้โห น้องทำไมหื่นจัง
เห็นน่าสื่อๆ ไม่คิดว่าจะหื่นได้ขนาดนี้ ผมเจอช้างเผือกในป่าใหญ่แล้วสิ

น้องเบนนี่ @Ami Spa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: เทรนงาน น้องใหม่ ไฟแรง ใจถึงสุดๆ !! +ปาตัวหญ่ายๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 06:12:13 PM »
อาบน้ำเสร็จ ก้อมาที่เตียงครับ ก้อสอนนวด สอนบอดี้นิดๆหน่อยๆ
สอนเสร็จ ผมก้อให้น้องปฏิบัติหน้าที่ครับ เอาที่น้องไหว เท่าไหนเท่านั้น
อารมณ์เริ่มมา เราทั้งคู่เริ่มไฟรุกโชน น้องถึงกับจับไมค์ร้องเพลงด้วย
อะไรกันนี่ ผมเกือบจะทนต่อไปไม่ไหวแล้วววววววววววว

• *
Re: เทรนงาน น้องใหม่ ไฟแรง ใจถึงสุดๆ !! +ปาตัวหญ่ายๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 06:14:02 PM »
ต่อไปผมจะให้ภาพเล่าเรื่องแทนนะครับ เกินคำจะบรรยาย

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 856
  • wait 'til you get a load of me
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 07:07:58 PM »
 :048: ขนแขนแบบนี้ไม่ธรรมดาแน่นอน
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 03:00:18 PM »
หุ่นนี่น่าขยี้จริงๆ