ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จองไม่ทันเขาไปวัดเอาหน้าร้านเลยได้นม 38 มาแทน นมเย็น บ้านเพื่อน  (อ่าน 2718 ครั้ง)

ออฟไลน์ jogger

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เห็นการบ้าน คานาริ ที่ร้านบ้านเพื่อนเลยอยากได้กะเค้าบ้างเลยเข้าไปปรากฏว่าเต็ม

เลยขอดูน้องคนอื่น สะดุดตรงคนนี้นมใหญ่สายลุย นมแท้ 38 ราคารอส ฟูล 3000

ราคาได้ เลยจัดคนนี้ก่อน วันหลังจะได้ คุ้นเคย น้องนมเย็น หน้าคม นมบะเร้อเดินมาเด้งมาเลย

ตามน้องเข้าห้องไปน้องจับอาบน้ำเป็นเด้กเลย เกลี้ยงจริงๆ ยังไม่ได้ออกจากห้องน้ำน้องก็เล่นงานแล้ว

ปากดีลิ้นดี เล่นเอาเกือบจอดรถ ต้องรีบชักออกมาก่อนเดี๋ยวจะหมดก็อกซะก่อน ขึ้นเตียงน้องก็นวด บอดี้ให้ด้วย

น้องทำส้มโอห่อกล้วยให้ด้วย น้องคนนี้มีดีที่ปากมากมาย กินซะแทบแย่ ก่อนจะโดนจับเผด็จศึก

เธอมาสายหื่นจริงๆ เรียกว่าเธอควบซะเสียวต่อเนื่อง มันจะพลาดท่าเอานะ เลยต้องลุกขึ้นมาจัดการเองก่อน

มันจะฟินมากตอนทำไปดูนมน้องกระเด้ง เสียวมาก เลยต้องเร่งไปให้มันสุด น้องร้องระงม เลยแล้วเราก็นอนกอดกัน

หายใจหอบใส่กัน แล้วถึงได้ขยับลงไปนอนข้างๆน้อง น้องถามผมไหวมั้ยค่ะ 555 ไม่ไหวหอบแล้ว

นอนพักสักพักก่อนจะลุกมานั่งคุยกันแล้วค่อยไปอาบน้ำแต่งตัวกลับ ใครชอบงานดีๆเต็มที่ จัดได้เลยครับคนนี้

เซอร์วิสมายเธอดีจริง ขอบคุณพีอาร์หน้าหนวดนะครับที่เเนะนำ มีโอกาสเจอกันใหม่