ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใยใหม ดรีกรีสายซีชื่อดัง น้องบอกว่าทำแค่ไม่กี่เดือนก็พอค่าเทอมละ ของดีต้องจั  (อ่าน 3932 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
แวะไปส่งของแถวสาย5
เพื่อนพาไปลองนวดบอดี้ บอกว่าเสียวมาก
การันตีว่าที่นี่ของดี เอาวะไปไหนไปกัน

#ร้านชื่อทิวลิปสปา
หาอยากพอสมควร
แต่ของดีจริงต้องตามไป

น้องๆออกมาให้เลือก7คน
บระเจ้า ขาวๆหมวยๆ เด็ดจริง แต่จำชื่อไม่ได้
ขอดูอีกรอบตัดสิน  เล็กเอาไว้3คน
น้องเมย่า  น้องฟองเบียร์  น้องใยไหม
เพื่อนเลวจิ้มเมย่าไปละ สัด!"สูงนางแบบหุ่นดี
โดนตัดหน้า เราเลยเอาน้องใยไหม ดูไฮโซน่ารัก

น้องออกมาต้อนรับ น่ารักคุยดีคับ
ไม่เขินเท่าไหร่ น้องชวนอาบน้ำด้วย
เป็นที่แรกเลยที่เด็กชวนอาบน้ำ
ฟิวแบบ บรรยายยังไงดี ทั้นเขินทั้งอาย
แต่ของเราก็ชูชัน  น้องใยไหมก็เอาขาอ่อนมาหนีบไว้
โอ๊ยยย ขาอ่อนนิ่มๆของน้องพี่จะกลั้นไม่อยุ่แล้วค้าบบ

ตัดมาต่อที่เตียงน้องนวดบอดี้ หุ่นดีนมสวยมว๊ากก ตั้งเต้า
รุ้เลยว่าผ่านมือชายน้อยมาก น้องเอามือผมไปนวดนมน้องเบาๆ นมเด็กนี่มันนุ่มจริงๆ

จากนั้นก็ฟินคับ น้ำแตก คุ้มเสียวฟินๆ
เหมือนได้ของดีราคาถูก

ค่าเสียหาย
1500 บอดี้อาบน้ำด้วย 1ชั่วโมงคึ่ง  ถูกฝุดๆ
คะแนนน้องใยไหม
ค่าของดีพี่ให้ 10/10
นวด8
งานดีบริการ 9/10
ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน

ป้ายต่อไปน้องเมย่า
เพื่อนลงมาโม้ว่า โครตเทพ
เด๋วรอจัดเป็นโอกาสต่อไป

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5