ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าตาก็ว่าดี ทั้งขาวแล้วหุ่นอีก น้องมิเกล อารีน่า ทาสีให้ล้ม  (อ่าน 782 ครั้ง)

ออฟไลน์ buddy boy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
หน้างานเลย เห็นน้องคนนี้กำลังเดินเข้าร้านเกิดความสนใจทันที น้องหน้าตาดี ถามพีอาร์น้องชื่อไร ก็รู้ว่าชื่อมิเกลถาม
แล้วก็พร้อมจ่ายตังอยากขึ้นงานกับน้องชอบหุ่นแบบน้องตัวบางขาเรียสสูงน้องออกมาแล้วควงแขนพาผมขึ้นห้องไป
ด้วยกันอัธยาศัยดี๊ดีแต่เริ่มต้นเลยเข้าห้องได้ถอดออกให้หมดเสื้อผ้าไรงี้ขาวดีสะอาดนะเนื้อตัวน้องเค้าอาบน้ำให้กันและกันอาบน้ำเสร็จผมนี่แหละลุยเลยครับไม่รอช้านัวได้น้องรับดีไม่หวงตัวผมทาสีน้องได้เพลินๆเลย น้องก็ทำเก่งใช่ย่อยเหมือนกันนะครับ