ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ่านมาซ้ำกันน้อง satin @ lovely spa  (อ่าน 366 ครั้ง)

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
ผ่านมาซ้ำกันน้อง satin @ lovely spa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2018, 01:15:04 AM »
 :90:ไม่ได้มาซะนานงานยุ่ง วันนี้เหมือนโซ่หลุด ผ่านย่านมีนบุรีมาอดที่จะแอบดูไทม์ไลน์ร้านไม่ได้ ยังคงเจอพีอาร์น่ารักเหมือนเดิม ทักกันแหมหายหน้ากันไปนาน อิๆก็งานมันยุ่งครับ  วันนี้อาทิตย์ น้องน้อยครับแต่ก็เจอน้องซาตินที่เคยขึ้นงานอยู่รู้มือ บอกพิอาร์จัดมาเลย  อิๆ  ขึ้ห้องไปให้น้องนวดขาแก้เมื่อย  ถามสารทุกข์สุกดิบ อาบน้ำรูดหนอนเล่นเสียแล้ว มาถึงเตียงไม่รอช้าพลังหื่นมันเยอะเจอจู่โจม แวบหาย  แวบหาย  ปลายนิ้วสแคสหัวนม สักพักมาจูจุ๊บกัน  มือไม้เป็นระวิง ผลัดกันเขี่ยผลัดกันแยง สุดท้ายระเบิดน้ำออกพุ่งยาวๆไป เสร็จกันทั้งคู่  พี่หนูไม่เจอมาหลายวันละอารมณ์แบบนี้ อิๆ   :88: คะแนนคงไม่ต้องพูดถึงสายแรง ดุดัน 8 เต็ม 10 คราวหน้ามามีอีกแน่  ขอบคุณทางร้านครับ :81: