ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องฟลาวเวอร์ Ami Spa ลาดพร้าว46 +ปาร้าน  (อ่าน 1741 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sephiroht

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
หลังจากไปใช้บริการร้าน Ami spa มารอบก่อนได้ส่งการบ้านได้รับส่วนลด500บาท
วันนี้มีโอากาศได้กลับไปใช้บริการพร้อมส่วนลดโปรส่งการบ้าน โทสอบถามPRว่าตอนตี1กว่าๆว่ามีน้องๆกี่คน แล้วผมคุ้นชื่อน้องฟลาวเวอร์เลยขอรูปน้องมาดู รูปน้องน่ารักมากครับเลยตัดสินใจจองน้องไปตอนตี2
ถึงร้านนั่งรอน้องแปปนึงเพราะน้องขึ้นงานอยู่ พอน้องลงมาตัวจริงน้องน่ารักกว่าในรูปนะครับ หุ่นดีมาก หลังจากจ่ายค่าเสียหายเสร็จน้องก็พาขึ้นห้องครับได้ห้องเดิมที่มารอบก่อนห้องใหญ่ สบายมากๆ
นั่งคุยกันแปปนึงน้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องหน้าอกสวยเนื้อตัวเนียนดีมากครับ งานบอดี้ในห้องน้ำน้องดีมากครับเก่งจริงๆ อาบน้ำเสร็จขึ้นเตียงมาน้องให้นอนหันหลังแล้วเริ่มนวดตามด้วยบอดี้ด้านหลังเสร็จก็ต่อด้วยด้านหน้าเวลาสบตาน้องแล้วรู้สึกดีจริงๆครับน้องบิ้วเก่ง+ลิ้นพริ้วมากกก
พอน้องรุกเสร็จผมก็ขอรุกบ้างน้องไม่หวงตัวครับตามใจน่ารักมากงานดีจริงๆ หลังจากผมนัวน้องเสร็จก็ให้น้องปิดเกมสุดท้ายก็แพ้ไป1ยก ขอแนะนำเลยครับน้องฟลาวเวอร์ Ami Spa
หน้าตา 9/10
หน้าอก 9/10
ฟิวแฟน 9/10
ตามใจ 9/10
หุ่น 9/10
รวมๆ 9/10
อยากรู้มากกว่านี้ต้องไปลองครับน้องฟลาวเวอร์ Ami Spa ลาดพร้าว46 ร้านปิดตี4 น้องๆเยอะน่ารักไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

ปาร้านนะครับ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: ส่งการบ้านน้องฟลาวเวอร์ Ami Spa ลาดพร้าว46 +ปาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 12:28:38 PM »
สวยโดนใจมากครับ