ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องมินนี่ครับ  (อ่าน 683 ครั้ง)

ออฟไลน์ moomoo551

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องมินนี่ครับ
« เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 06:45:03 PM »
วันนี้ฝ่ารถติดมาที่เดอะเกรทสุขุมวิท ใจกลางเมือง วันนี้มีน้องใหม่เข้ามาให้เลือกหลายคน อยากเลือกทุกคนเลยแต่คงไม่ได้นะจ๊ะ มาเจอ สาวหน้าสวยคนนึง ตอนโชว์ตัว นามว่ามินนี่ น่ารัก หุ่นดีเห็นแล้วต้องเลือกทันที  ถ้ามาเจอแล้วไม่เลือก นางฟ้านางนี้ น้องอัธยาศัยดี เป็นกันเอง มากครับ น้องถามล้างตัวกันไหมค่ะ ได้ยินประโยคนี้ บ้างเลยสิครับรออะไร เนื้อตัวน้องสวย หุ่นดีเลยครับ หน้าอกไม่ใหญ่ไม่เล็ก ข้างล่างสวยงาม งานอาบน้ำฟินมากครับ เสียวตั้งแต่ตอนล้างตัวเลยทีเดียวอาบเสร็จก็เช็ดกันไปครับ มาที่เตียงน้องนวดให้ ฟินมากจนหลับกันเลยทีเดียวครับ ให้ทำไรน้องทำได้หมดครับ บิ้วก็เสียว อย่างอื่นยิ่งเสียวครับ
หายไปเลยครับ ฟินสุด  รบกวนพี่มาลองกันเองนะคับบ
gf 9.5
หน้า9.5
งาน9.5
หุ่นแล้วแต่ชอบคับ ตัวเล็กๆน่ารักๆ